Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shibuda kugombea urais

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mopaozi, Jul 22, 2011.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    John Magale Shibuda ndiye chaguo la chadema kwa mgombea urais kwa 2015 vuguvugu linaloendelea sasa kwenye chama ni kumjengea uwezo wa kuhimili mikikimikiki ya upinzani maana ccm hakuna mikiki kama hii ingekuwepo jk angeufyata asingekuwa na nguvu kwakuwa yuko juu ya chama kwakuwa chama kingekuwa na rungu la kumuondoa madarakani.Big up Chadema na mgombea mnayemuandaa Shibudaaa!!!!
     
  2. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi vile vidonge vyako ulimaliza dozi yako? nilisikia ulitoroka
     
  3. N

    Nyakarungu JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Threads kama hizi, hazina haja ya ku-comment, hizi ni za watu wasiopenda umoja wala ushindi wa mabadiliko.
    Nawaomba waungwana wa JF muziepuke huu ni mtego wa kutaka tupoteze dhamira ya kufikiria mambo muhimu na tukae kujadiri mawazo ya mtu binafsi.
    nawaomba tusimame tusake threads zenye kujenga na sio zenye kutupima akili.
     
  4. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Atatufaa sana kwenye safari ya kuelekea nchi ya maziwa na asali
     
  5. zeus

    zeus JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu anafanya opinion poll juu ya shibuda...kama unataka maoni ndugu uache unafiki. shibuda should be at the end of the line when anything of significance is being had in CHDM
     
  6. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Vote shibuda 2015 for change
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    urais wa shidepha au?
     
  8. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    sasa mbona umechangia we kiazi kweli na leo ametangaza rasmi mkutanoni mwanza kuwa ataomba ridhaa ya CDM agombee urais 2015
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Hivi mtu kugombea urais ni lazima uwe egotistic right? Na inapendeza zaidi ukiwa na ego kubwa kuliko uwezo right?

    Maana otherwise watu waliojiuzulu kwa kashfa (Mwini, Lowassa), walioharibu mikataba ya energy (Kikwete) na kuua vyama vya ushirika (Shibida) wasingekuwa hata na nafasi ya kuzungumziwa kwamba watagombea urais, wachilia mbali nafasi ya kugombea na kuwa rais.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Urais upi fafanua!!

    Kuna rais wa manzese,sinza,rais wa chuo etc
     
  11. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hawezi jeuri iyo hana
     
  12. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kwi kwi kwi kwi :israel:
     
  13. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nilipoanzisha huu uzi mlinisosondaaaa sasa maneno yameanza kujiumba yenyeweeee Shibuda huyoo 4 presidency 2015 cdm washaanza mchakato wa kumteua
     
  14. a

    asagulaga Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa sheria za nchi hii si vibaya mtu akionyesha kuwa anataka kugombea madaraka fulani hata kama ni urais. Jambo moja ni kuwa Shibuda yuko wazi lakini katiba ya CDM inasemaje?
     
  15. Kiatu cheusi

    Kiatu cheusi Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Kwa kauli ya ndugu shibuda ya kutaka kugombea uraisi 2015 si mbaya ila tunachotakiwa kuangalia ni vipi chama kinamzungumzia huyu mtu hasa ukiangalia alitoka kwenye chama ambacho kina upinzani mkubwa kutoka kwa CDM na vilevile jinsi ambavyo huwa anapingana na wenzake hasa ktk suala zima la posho za ubunge lakini tunachotakiwa kuangalia ni je! Viongozi wa chama pamoja na wanachama wanamzungumziaje huyu mtu au je! Katiba ya chama inasemaje?.
     
  16. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sikujua JF inafanya utani hata katika mambo muhimu sana. Shibuda????
     
Loading...