Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shibuda kufanya ya Mpendazoe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Speaker, Jul 13, 2011.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hizi ni tetesi,...
    kwamba shibuda anaweza kujiuzuru ubunge na kuipondea chadema
    kwa sana ili apate nguvu za kurudia ccm tofauti na pale atakapo
    ondoka chadema kwa kufukuzwa,...

    Its time,either chadema wapate pigo la kupewa madongo na kushushiwa hadhi
    yake au chadema imfukuze mapema na kuonekana inasimamia kile inacho amini.

    Inasemekana atachukua uamuzi huo mda wowote atakapo gundua
    sekunde zake ndani ya chadema ni chache,game of chance.....
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Shibuda ni pandikizi la CCM ndani ya Chadema, na wanaompa kichwa ni hao hao CCM. Kwa mtazamo wake anaona akijiuzuru Chadema na kugombea tena ubunge kupitia chama chake cha zamani cha CCM atashinda, na akumbuke mambo yanaweza mwenyea vibaya, maana wananchi wa leo si wa jana, wengi wameamka watakuja mshtukia na msimamo wake usiotulia.
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    CDM achaneni na kufukuzana badala yake simameni pamoja mjiandae na uchaguzi mdogo wa Igunga. Campaign manager wa mgombea wa CDM awe Mh. Shibuda
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Crap,bora kuacha kusimamisha mgombea kabisa
     
  5. f

    fazili JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    huyu ni wa kupiga chini haraka nilikwisha mwona tangu zamani. Mpende msipende Zitto naye ni hatari sana wakati wowote hasa siku za mbele ataleta fukuto kubwa CDM tumwangalie kwa jicho la ndani zaidi ana personal ambitions ambazo ni kama time-bomb!
     
  6. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Tabora na Shinyanga wote si wasukuma? Kuna shida gani msukumu mmoja kuwa campaign manager wa msukuma mwenziwe?
     
  7. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapo umenena mkuu.
     
  8. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watu kwa tetesi bwana..fukuza hilo pandikizi la jk hilo
     
  9. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Shibuda!awe campeni meneja?utani huu
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Labda awe kampeni meneja wa kampeni zake mwenyewe
     
  11. m

    massai JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hatuna sababu za kubembeleza mpumbavu mmoja,alwayz chadema nikusimamia ukweli na haki sawa .kumtimua huyo ***** sio kwamba tunataka sifa au kujionesha kwa magamba,chadema wote wanaelewa kila kinachoendelea kwenye hii nchi.alfu jamani mkae mkijua kua mtanzania wa leo sio wa mwaka arobaini na saba.upupu anaoongea shibuda hakuna asie ujua.ni suala la kusubiri na kuona.
     
  12. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ni kweli kwanza nimeipenda , pili naomba afukuzwe chamani hafai ni mnafiki mungu wafungue viongozi wangu wa chadema wamtoe baruti huyu jini shibuda. nahisi ni gamba ....... huu ni mtazano wangu
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hao ndo wale wanafiki.
     
  14. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shibuda hafai kuwa mbunge popote kwa kupitia chama chochote.Ni vyema sasa tuelewe kuwa Mbunge mwema anawajibika kwa watu waliomchagua pasipo kuegemea interest binafsi na kulinda maslahi ya wachache ndani ya chama.Shibuda ni selfish na hagusi na matatizo ya watu.Afukuzwe chadema na asipewe uanachama kokote.
     
  15. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    mambo ya usukuma yanatoka wapi? hatuhitaji watu wenye akili ya ukabila kama wewe.
     
  16. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,612
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Ivi sifa za kampeni meneja mzuri ni pamoja na kuwa mkabila eeh!!!!
     
  17. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    au ndiyo sababu ya JK kuchelewa kutangaza wakuu wa mikoa ili atakapojiondoa cdm na kushindwa ubunge kupitia ccm wampe ukuu wa mkoa wa shinyanga ili ba balele asogezwe mwanza ilhali kandoro akirudi nyumbani kwa dar?
     
  18. P

    Paul S.S Verified User

    #18
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Mkuu sio rahisi unavyodhania, na hata kama wakimfukuza kwa kosa gani hasa? hapo ndipo mahakama itakapo amua kama kafanya kosa linastahiki kutimuliwa na kuwaondolea wana maswa mwakilishi wao
     
  19. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Igunga na Nzega kuna WANYAMWEZI wa Dakama (yaani Kusini) na ukienda Mwanza/Shinyanga unawakuta Wanyamwezi wa SUKUMA (yaani Kaskazini). Siku nyingine acha kudandia mambo usiyoyajua. Utakuja kumvua chupi mama mkwe bure!!!
     
  20. P

    Paul S.S Verified User

    #20
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Nahakika humjui Shibuda na wananchi wake, kwa taarifa tu wananchi wa maswa hawachagui chama wanachagua mtu, hivyo basi wanao mchagua wanamjua vizuri kuliko wewe unayemona hafai, tujifunze kukubali tofauti zetu za mitazao
     
Loading...