Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shibuda kateleza au ni mazoea tu? hebu sikiliza video hii

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Hofstede, Nov 13, 2010.

  1. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Shibuda bado anaonekana ana genes za kijani kichwani mwake.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. m

    mzalendo2 Senior Member

    #2
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa kweli shughuli


    nasaha nnazotoa kwa chama changu cha mapinduzi
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Nov 14, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,118
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nilishtuka niposikia hivyo....nikasema 'daaaaah...what a gaffe!!!'
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Kiranga alivyowaambia huyu ataingia bungeni na kuwageuka wapinzani mlimuona analeta ubishi, sasa kawapa message clear chama "chake cha mapinduzi". Anawaambia he is open for negotiations, mpaka kwa mifano miingi ya wacheza mpira, in other words bado wanaweza kuja kuwa outbid CHADEMA.

    Na bado mtaona vituko zaidi.
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Nov 14, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,118
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    In politics there are no permanent enemies or friends. Only permanent interests....
     
  6. M

    Mutu JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Point ni kuwa akiboronga wananchi hawata mrudisha hiyo utabiri wako wa kupiga bao ni kuusubiri ,ila kwa kauli hii kufikia hitimisho ni mapema hima hima watz ahaaaaaaaa,chama changu cha mafi..
     
  7. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Jamaa wamuangalie anaona mbali zaidi ya 2010, Huyu jamaa usijekuta akawa kama Steven Wasira(Tyson) mwaka ule alipotupwa kando na CC na nafasi yake kupewa Jaji Warioba, akahamia upinzani akashinda leo hii yupo wapi?
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Nov 14, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,118
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    Kutabiri kuwa mwanasiasa ataigeuka kambi aliyomo sasa ni sawa na kutabiri kuwa siku moja jua litachomoza!! Wanasiasa wanajulikana kwa unafiki wao kwa hiyo mimi sitashangaa hata kidogo kama huyo jamaa akirudi CCM kwa sababu kutakuwa hakuna jipya hapo. Ndiyo maana kwenye kitabu changu mimi fasili ya mwanasiasa ni mnafiki na ya siasa ni mchezo mchafu.
     
  9. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Bado sijaona kauli yoyte mbaya ya kuanza kutoa hukumu ya utabiri kwa mh. Shibuda though katika siasa anything can happen especially kwa wanasiasa wetu wa kiafrica wapo kwa maslai yao binafsi zaidi.
     
  10. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2010
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo siyo shibuda atakuwa kakigeuka chama cha Chadema, bali atakuwa amewasaliti wa tanzania wote wapenda mageuzi, na hivyo atakuwa kajiweka pabaya 2015, na asisahau kuwa Tanzania hii(ya upinzani) ndiyo imeanza kushika kasi hatutarudi nyuma. TUSIMRAUMU NI MAPEMA SANA
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ulimi ulimteleza tu. Yule ni muongeaji sana
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tayari ee..........perfect
     
  13. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ulimi hauma mfupa, alitereza wadau
     
  14. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,612
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Tusisahau huyu tangu utoto wake alikuwa ccm damu. Ili kutakasika kabisa anahitaji kamuda zaidi kuwa na damu ya chadema (upinzani). Ingawa akiamua kurudi misri hakuna atakayemzuwia.
     
  15. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Shibuda hana matatizo na CCM kama chama tatizo lake kubwa ni Kikwete na Makamba; hawa wakiondoka na wengine kuingia Shibuda will likely go back given the right price!! Nia yake ilikuwa kuingia bungeni na asingeweza kuingia through ccm!! AMEUKIMBIA MSIKITI LAKINI BADO NI MUISLAM!!
     
  16. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    mbona tunataka kulaumu laumu.. si vema kutoa uamuzi/judgement ya kaneno kamoja,... ni vema tutafakari sana context nzima.. sioni Shibuda kuwa msaliti na baadae kurudi CCM.. tusianze speculations zisizo na msingi wowote. hebu sikiliza hiyo clip kwa ufasaha kabisa na maneno anayosema na mifano ya Sarawat na Slaa aliyotoa.. na kamalizia na nini!!!
    so sipendi kumhukumu kwa clip hii!!
     
  17. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #17
    Nov 14, 2010
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ametoka juzi, it will take time maneno CCM kumtoka.
     
  18. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Shibuda na Zitto ni watu wa kuangaliwa kwa macho makali. Besides, mara ya mwisho nilipopitia kanuni za Chadema nilikuta wameeleza kuwa wabunge wote wa chadema watakuwa automatically wajumbe wa kamati kuu....sasa kwa hili la shibuda kama kanunu ile bado ipo hai, waifanyie marekebisho haraka maana hapo ndipo chadema itakapopigwa bao muungwana huyu akiwa mjumbe wa cc ya chadema.
     
  19. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #19
    Nov 14, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa nasubiri kwa hamu mchango wako. Thanx, maneno yako machache lakini yana utulivu na hekima. Shibuda kaingia CHADEMA juzi, sina hata uhakika kama kamaliza kuusoma muongozo wa chama, apewe muda jamani tusikimbilie kumlaumu. Ila na wewe shibuda sasa tunataka tuanzae kusikia maneno kama "hakuna kulala" "peoples' power" "kunja ngumi" etc, sio tena "kidumu chama cha..." hapo utatuboa.

    Kila la heri mpiganaji magale!
     
  20. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ulimi hauna mfupa
    Kinachojalisha ni yale aliyo nayo moyoni na dhamira yake.
     
Loading...