Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shibuda: CHADEMA nifukuzeni muone!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sulphadoxine, Jul 22, 2011.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Akifananisha chama hicho na utelezi wa mlenda.
    Aonya kamati kuu iliyojadili haina ubavu kumtimua.
    Atamba wakithubutu hilo wataona cha mtema kuni.
    Adai kukataa posho ni sera za chama kilichoshinda.
    Adaiwa kukutana na madiwani,Arusha wapanga siri.

    Source gazeti la taifa letu:ijumaa julai 22- julai 28
    www.ippmedia.com
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Shibuda hana ujanja wa kufanya lolote Chadema, ngoja utaratibu ufuatwe atimuliwe alafu tuone yeye na hao madiwani wake watafanyaje
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    CHADEMA hapa ilichemsha.

    Na kama haikuweza kuonyesha judgement katika kum-screen huyu mercenary, essentially hii inatoa statement kwa CHADEMA kukosa judgement inayotakiwa kwa chama mbadala.

    Judging from this fracas, is CHADEMA ready for prime time?
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Chadema Ziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Huyu mropokaji hana cha kufanya. Cha muhimu CHADEMA wafuate taratibu tu. Sana saana atakimbilia kurudi CCM aanze kusemea mbovu CHADEMA; hilo sio tatizo.

    Kweli Kiranga, CHADEMA hapa ilichemsha, tena mno! Mimi tangu day one, sikupenda huyu jamaa aingie Chadema. Anyway, ndiyo kujifunza huko.
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,333
    Likes Received: 9,001
    Trophy Points: 280
    Chadema wanamuogopa Shibuda kwa kuwa wanahofia nyadhifa zao katika chama zilizokaa kikabila na kikanda. Shibuda ni zaidi yao wote kwa siasa, hawamuwezi.
     
  7. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kusema ukweli Chadema ilichemsha kumakaribisha huyu mtu kwenye chama...
     
  8. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    All is not lost,

    CHADEMA wanaweza kuamua kujifunza katika hili, au kujifanya shingo ngumu na kuendeleza tamaa za viti vya bunge bila tafakari yenye kina. Tunaangalia wateule wao wa ubunge 2015, kama chama kitakuwapo ( katika hi form) 2015.

    Wangetusikiliza tuliokuwa tunawaambia huyu bwana ni timebomb tangu mwanzo wala wasingekuwa na matatizo haya sasa.
     
  9. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    jamani huyu jamaa yupo ndani ya chama alafu anakifananisha na mlenda? natamani ningekuwa kamati kuu nimtimue fasta! alafu hao wa-arusha wakiside na hili dubwasha basi mie ntaamini kuwa siyo wapambanaji na ni wala rushwa tu,meaning hata hayo maridhiano ni uchwara! huwezi kuside na mtu mchafu ukawa msafi
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    shibuda anatafuta pa kuegema hana llote huyu.....na hawezi kukwepa kama kweli chadema wakiamua kumtosa......

    lakini pia hili liwe fundisho kwa chadema...waliambiwa sanajuu ya kumpokea mamluki huyu......tena nakumbuka kiranga na Rev kishoka walikuwa mstari wa mbele lakini chadema haikusikia......hata miaka mitatu haijaisha tayari jamaa anaoneakana kupwaya
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    kuna haja ya ku-seek reference kutoka kwa mtalaka wa wanachama woote wanaotoka chama cha magamba, especially high profile pple! huyu anataka kupeleka taarab za ccm huko chadema. i wish wangemgundua wakamuacha abwatukeee, akichoka anyamaze na sheria ichukue mkondo. same treatment kama aliyopewa nape, karopokaaaa hadi per diem zimeisha sasa katulia na familia yake nyumbani!
     
  12. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaribu kuwa great thinker! Uliingiaje humu?
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wanasubiri labda ajivuegwanda..kuna katuni moja ya king kinya inaonesha uvimbe wa shibuda na umeya r chuga na hili na hisi huyu katunist kaliona hilo..
     
  14. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nakumbuka wakati wa uchaguzi mwaka jana Chadema ilionywa na baadhi ya watu humu kuhusu kuchukua mabaki ya vyama vingine. Kama kawaida wale mashabiki ambao hawaangalii mbele wa kureason wakatetea. Kuna baadhi ya members walionya specifically kuhusu Shibuda lakini wale fuata upepo wakamuita Shibuda "kamanda", "mpiganaji", "mwanamapinduzi" nk. Leo hii watu hao hao wamemgeuka kitu kinacho thibitisha kwamba humu ndani kuna wengi tu ni bendera fuata upepo na hawana uwezo wa kupingana na wengi ao uwezo wa kufikiria wenyewe.

    Anyway ishu ya Shibuda Chadema ilijikoroga yenyewe. Sasa tuone watakavyo deal na hii ishu. Ila ukweli ni kwamba kuna watu walisema Shibuda ni shushushu na kama anatishia kwamba wakimfukuza Chadema watakiona inawezekana kasha tengeneza profile kubwa kuhusu Chadema tayari kulitumia dhidi yao.
     
  15. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani shibuda ni nani ili aogopwe kufukuzwa. yaani jitu likiuke maadili na sera za chama chake halafu aachwe et kwa sababu ni shibuda...that is nonsense
     
  16. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kama unavyosema mkuu tatizo Chadema mwaka jana walishikwa na tamaa ya kukamata viti vingi vya ubunge wakawa na mkakati ulio zingatia quantity kuliko quality zaidi. Labda ilikua pressure ya umaarufu walioupata mwaka jana wakaona ni lazima umaarufu huo uendane na idadi fulani bungeni au labda kweli waliamini hao mabaki wanaowachukua kweli wanaweza kuleta tofauti. Ukweli unabaki kwamba ilikua a very big political and analytical misjudgement kumchukua huyu mtu. Lakini watu kama wewe mlioonya mlionekana mnachuki binafsi na Chadema na baadhi ya wanasiasa wake.
     
  17. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu huwezi juu. Siasa za public na behind the doors ni tofauti sana. Huwezi jua huyo Shibuda ana nini kinacho mpa kiburi. Jiulize kwa nini Chadema mpaka leo hawajamfukuza.
     
  18. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ilikuwa ni sawa chadema kumkaribisha shibuda
    wangejifunzia wapi??very good lesson
     
  19. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tangia day one tulipost hapa ndani ni kuwatahadharisha CHADEMA kumpoke huyu "askari wa kukodi" - Shibuda is neither CCM nor CHADEMA is just himself - as much as Mabere Marando & Augustino Mrema - wote hawa ni waharibifu tu!
     
  20. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CHADEMA wakimfukuza SHIBUDA watakuwa wamekosea mno Mgongano wa mawazo ndiyo uhai wa chama hasa cha siasa na hizo ndiyo siasa zenyewe Hawawaoni waanzilishi wa CCJ bado wanadumu kwenye.................
     
Loading...