Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shibuda: CCM ina uchakavu wa fikra

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mbeshere, Jun 8, 2011.

  1. m

    mbeshere Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na Mwandishi Wetu, Thehabari, Maswa
    MBUNGE wa Jimbo la Maswa Magharibi (CHADEMA), John Shibuda amesema CCM ina uchakavu wa fikra na anguko la vitendo linalowatafuna viongozi wake hivyo kushindwa kutambua hisia za wananchi.
    [​IMG] Mbunge Shibuda akizungumza bungeni.

    Kwamba viongozi hao wamesahau na kuzitupa siasa za Hayati Baba wa Taifa, Mwalimu Nyerere kwa kuwa na sera ya kutesa kwa zamu hali inayowanyima haki wananchi ya kufaidi matunda na rasilimali za nchi yao.
    Shibuda alitoa kauli hiyo Wilayani Maswa wakati akizungumza na wananchi na wazee wa Jimbo la Maswa Magharibi kuhusiana na changamoto zinazoikabili jamii ya Watanzania.
    Alisema viongozi wa CCM wameshindwa kuzibua masikio na kutambua hisia za Watanzania wanahitaji nini ili kuwaletea maendeleo badala yake wanajinadi kujivua gamba kumbe ni funika kombe mwanaharamu apite.
    “CCM inauchakavu wa fikra, ndiyo sababu CHADEMA tunawambia maovu yao ili watambue hisia za wananchi lakini hawataki kuzibua masikio na badala kupongeza wao wanakasirika.Siku zote ukweli unatabia ya kuudhi masikio” alisema Shibuda
    Mbunge wa Jimbo la Mawa Magharibi alibainisha kuwa Watanzania masikini wanateswa na viongozi waliopo madarakani kutokana na sera yao ya kutesa kwa zamu, huku uovu ukifanywa funika kombe mwana haramu apite wao wakidai wanajivua gamba.
    Alisema viongozi wa CCM na serikali yake ni wavivu na wana hila mbay na desturi mbovu na tabia ya ubinafsi na visasi hali ambayo ni hatari kwa mustakabali wa nchi ndiyo maana upizani umekuwa ukisema yaliyo katika ukweli na uwazi na kisasi cha CCM ndiyo kimeifikisha nchi mahali pabaya kuzaa matabaka.
    Alidai kuwa kwa miaka 20 sasa CCM imeshindwa kuandaa viongozi bora baada ya Mwalimu Nyererena katu haiezi kusimama kwa vile imekosa mbegu bora ya uongozi wa kuwatumikia wananchi.
    “Naomba niseme, CCM na dola ni wavivu wanatabia mbovu na chafu zisizojenga. Sheikh akiwa mwovu usikasirikie Msahafu na usichome Biblia kwa sababu ya padri mwovu. Hivyo CCM haiwei kusisima, watu wazima hovyo,” alisema Shibuda na kuhoji tangu lini kanzu jeupe likafuliwa kwa sabuni ya mkaa?
    Kuhuisu vyama vya upinzani alisema CCM ina deni ya kuvipenda kwa sababu vyote vina muenzi Baba wa Taifa na kueleza mzazi hawezi kumkataa mwanaye na masikini anapaswa kupendwa na tajiri.
    Alisema CCM inapaswa kutambua kuwa vyama vidogo vya upinzani vina faida ya maslahi ya Taifa sawa na mgongo wa tembo kumfukuza inzi hivyo vinapaswa kupewa ruzuku.
    “Nina mavuno ya utajiri wa kumbaua tulikotoka. Je, tutajikwaa na kuangukia wapi, nitatoa urithi gani kusaidia Watanzania. Siasa si kugombana wala hila na visa.Bima ya haki itapatikana penye haki sawa katika nchi,” alisema Shibuda.
    Mbunge huyo pia aliwaasa wazee wa jimbo hilo kutambua thamani yao ya kuitwa wazee bila kuona haya kwani baadhi yao wana matende ya kuwaharibia vijana kwa madai kuwa wamelelewa na CCM.
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Heko Shibuda wanavibandika vya nta kwenye masikio yao CCM hawasikii wala hawana hata nia ya kuzibua vibandiko,huku wakitujidanganya kwamba eti ni chama Sikivu
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Haswaa hawa CCM fikra zao ni chakavu wakiongozwa na Chiligati, Mukama, na vidingi vingine kama Kingunge
    halafu na huyo dogoo NAPE yaani fikra zake zinachakaa kwa speed ya Rocket..
    Big up shibuda Maghale kwa kuchomoka gambani, piga mziigo ili ujenge imani kwa wananchi waliokuheshimu na kukupa dhamana ya kuwaongoza..
     
  4. F

    FUSO JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,753
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Well said, ila duh umekuja na speed siyo ya kawaida mkuu - huogopi mashimo na kona kali kali?

    [​IMG] Junior Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]


    Join Date : 8th June 2011
    Posts : 3
    Thanks1Thanked 0 Times in 0 Posts

    Rep Power : 0
     
  5. M

    Makupa JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Shibuda anajaribu kujitafutia umaarafu tu huyo Mbunge nyie wana CDM mtambue ya kwamba mwaka 2015 atogombea ubunge kwa tiketi ya CCM
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    nyie ndio vijana nape aliesema amewatuma kwenye mitandao ya kijamii! Pole sana. Kuna mwenzio ameandika thread ya Mh. Shibuda anaitwa jeykey. Nawaombea Mungu muwepo tutakapoichukua nchi na kuishi maisha ya haki na neema!
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Hapa sitachangia
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Safi sana Shibuda!fanya kazi yako ya upinzani!!
     
  9. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    "Kuna vijana tumewatuma kwenye mitandao ya kijamii....."
    by Nepi Mnauaye
     
  10. V

    Vonix JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,433
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Makupa hilo nalo neno!!!!!be very carefull before supporting Shibuda.kwa mtazamo wangu huyu mtu namwona kama ana sura mbili,kwenye kusapoti maazimio ya chama iwe ni kule bungeni au kwenye maandamano mikoani picha huwa zinatumwa humu jf lakini yeye huwa haonekani,cdm iwe makini nae.:A S 100:
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duuuuh Shibuda naona kasoma alama za nyakati, kabadilika.
     
  12. L

    LAT JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    nimekugongea senksi ya kwanza kabisa
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kugawana ni kujali mkuu,
    Vipi ile mipango yetu ya Saccos
     
  14. melxkb

    melxkb JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haijalishi ili mradi yuko kwenye mlengo sahihi wa kuhimiza na kuhunga mkono jitihada za mabadiliko ya kifkra kwa Watanzani, tunawahitaji wengi members wa fikra na mitazamo mipya kwa Tanzania ya kesho.

     
  15. g

    gambatoto Senior Member

    #15
    Jun 9, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NAPE at work. 2000/= per day.
     
Loading...