Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SHIBUDA Anatimiza Unabii Unaobebwa na Jina Lake!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NdasheneMbandu, May 19, 2012.

  1. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwetu sisi na nadhani na hata kwa makabila mengi ya kibantu SHIBUDA maana yake ni KINACHOUA. Kwa tabia ya dhahiri iliyoanza kuonyeshwa na huyu jamaa shibuda ndani ya chadema hakika naanza kuona na kuamini uhusiano uliopo kati ya jina na tabia ya mtu.
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwetu ni pombe haramu.
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwetu bado sijaipata tafsiri yake!
     
  4. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwetu ni mtu taahira
     
  5. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    kwetu sisi ni bwabwa
     
  6. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    shibuda - dude linalovamia kitu na kukigonga kwa nguvu kwnye shina au kwenye miguu ,
    linaweza kugonga mguu na kuuvunja au kugonga mti na kuuvunja kwenye shina au hata mti kung'olewa/kung'oka !
     
  7. Alonick Antony

    Alonick Antony Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwetu maanayake Chizi.
     
  8. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwetu sisi ni mpango ulioshindwa "mission failed"
     
  9. M

    Mopero Senior Member

    #9
    May 19, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ni taahira ambaye hafai katika jamii yoyote
     
  10. M

    MWananyati Senior Member

    #10
    May 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kikwetu sie ni kibudu
     
  11. M

    MWananyati Senior Member

    #11
    May 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwetu sie Shibuda ni KIBUDU!
     
  12. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwetu sisi ni mtu mwenye jinsia mbili. yaani ya kike na ya kiume.
     
  13. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Kwetu ulaya ni SHE
     
  14. o

    oakwilini Member

    #14
    May 19, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwetu mlafi(mroho)a.k.a yote kwangu.
     
  15. wizaga

    wizaga Member

    #15
    May 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    na kwetu ni mavi ya mbolea au samadi iliyoachwa zizini muda mrefu na zizi hilo kutotumika tena au zizi linahamishwa sehemu nyingine-hiki ni kisukuma
     
Loading...