Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shibuda Amtaka Nduguye Kikwete Kuachia Ngazi!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by minda, Sep 14, 2010.

  1. minda

    minda JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mgombea ubunge katika jimbo la maswa magharibi (chadema), john shibuda, amemtaka mgombea urais kupitia ccm, rais jakaya kikwete, kuachana na harakati za kuwania nafasi hiyo na badala yake ampigie kura dk. slaa:



    "Ndugu yangu Kikwete, kama kweli unamwogopa Mungu, basi mpigie kura Dk. Slaa ili awe Rais wa Tanzania...ikiwa unamuenzi Mwalimu Nyerere, achia ngazi, ukapambane na ufisadi ndani ya CCM."


    Source: Nipashe - 13 septemba, 2010.​




    wakuu,
    hii imekaaje?​
     
  2. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Iko powa sana hii
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hehehe
    Hizo zinaitwa ngumi za mbavu
    bado za chembe
     
  4. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    hehe.. maneno ya wanasiasa alikosa la kuongea huyo
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    WANA-SI-HASA bwana mwanasiasa yule uliyemjua jana sio huyu unayemjua leo
     
  6. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,835
    Likes Received: 745
    Trophy Points: 280
    What a joke!
    Mimi ninahitaji mabadiliko ya kweli TZ (tena kwa haraka kabisa)....lakini Shibuda jamani?? Hell no... simuhitaji mtu wa aina hii kwenye crusade nyeti kama hii!!
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Lakini alichosema unakubaliana nacho?
     
  8. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kiwete anafaa kuwa waziri wa starehe na wanawake..! tuuuuuuuuuuu
     
  9. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,835
    Likes Received: 745
    Trophy Points: 280
    Kesho tu (si mbali) atasema kinyume chake. Subiri
     
  10. Sn2139

    Sn2139 JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 827
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ukisha yavua mavazi ya kijani na njano automatically unafiki unakwisha unakuwa kiumbe kipya. Shibuda wa sasa ni mwingine na si yule wa ccm kwa kuwa yupo chama makini .. ameanza kuongea kwa kutumia akili. Big up Shibuda
     
  11. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hapo utakuwa hujamtendea haki
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mnakubali wenyewe kuwa mnachokifanya ni crusade!
     
  13. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Natamani aitishe tena press amwambie sasa maana hicho kiti cha ikulu kakalia koti la mwingine na anaweweseka, hajui la kufanya.
     
  14. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
     
Loading...