Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shibuda ampokea Kikwete Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Biz2geza, Nov 21, 2011.

  1. Biz2geza

    Biz2geza Senior Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau hili la shibuda kwenda kumpokea Kikwete limekaaje?hili nao nafikiri ni Gamba lingine.

    View attachment 41723
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    anamuwahi kuja kumpa bill na wenzake watafute pakwenda..
     
  3. K

    Kiminyio Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa ni mabest na hawakukutana kwenye siasa.
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,791
    Likes Received: 4,662
    Trophy Points: 280
    Too low for JF, hatuhitaji habari nusu nusu hapa, alimpokea Kikwete wapi na lini? thread za namna hii zinashusha hadhi ya JF.
     
  5. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani Shibuda ni mbunge wa chama gani kama siyo chama cha magamba? Si amempokea M/kiti wake?
     
  6. King2

    King2 JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    BABA ZIMA KUJIPENDEKEZA KWA MWANAUME MWENZIo KAMA MWANAMKE haipendezi.
     
  7. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Mchungaji msigwa pia alimpokea Rais hapa Iringa Last week
     
  8. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hakuna jipya. It is expected.
     
  9. s

    sawabho JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kwanza tufahamu alimpokea wapi na Rais alikuwa na shughuli gani hapo. Kama safari ilikuwa ya Kiserikali ni sawa kabisa. Alimpokea kama Rais wa nchi. Mtu akishakuwa Rais, ni wa Watanzania wote bila kujali itikadi yake kwa maana hiyo Shibuda yuko sawa kampokea Rais. Labda kama Mhe. Rais angekuwa kwenye shughuli za kuimarisha chama chake ndio ingekuwa tatizo kwa Mhe. Shibuda kushiriki katika shughuli hiyo.
     
  10. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hili la Msigwa ni tofauti na la Shibuda. Msigwa alikuwa kwenye jimbo lake la uchaguzi. Niambie Dodoma ni jimbo la Shibuda? Yaani haliko hata kwenye mkoa jirani.
     
  11. Biz2geza

    Biz2geza Senior Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kukurupuka heading inajieleza au unataka kuandika gazeti?Heading na picha vinajieleza we unataka nini zaidi hayo?
     
  12. Biz2geza

    Biz2geza Senior Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikuwa jimboni kwake na alikuwa kwenye shughuli za kiserikali.Je ndivyo hivyo kwa Shibuda?
     
  13. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwa kuangalia picha tu utajua alikuwa kwenye shughuli gani? Wapambe wote ni magamba wakiongozwa na makamu mwenyekiti bw Msekwa pamoja na katibu mkuu. Na kama unafuatilia matukio ni kuwa sasa hivi Dodoma kuna kikao cha halmashauri kuu ya chama cha magamba.
     
  14. King2

    King2 JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Atleast huyo, mkwerè si alienda kwenye mkoa wake..sasa huyo shibuda kampokea kwa nini?
     
  15. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu unapochekwa ujue wazi kwamba umedharauliwa. Sasa ktk picha hiyo ya kwenye gazeti la majira la leo, wakati shibuda anasalimiana na kikwete wengine wote akiwamo kikwete mwenyewe wanamcheka mno kwa kumwona hana msimamo.
     
  16. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hapo ni mwenyekiti wa ccm kwani alienda kama kada na kiongozi wa ccm kulikoni shibuda kumpokea
     
  17. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Siasa za kishamba hazitaisha nchi hii. Yaani wewe unadhani mtu kuwa upinzani basi asiwe na mahusiano au mawasiliano na mtu wa chama tawala? Siasa za wapi hizo? Unasemaje uhusiano wa Rais na Zitto au Mbowe na Lowassa? Ni vizuri mkajifunza kukomaa, siyo kudhani kwamba siasa ni vita. Mnaleta ushamba wa simba na yanga kwamba mchezaji akionekana na mchezaji au kiongozi wa timu pinzani basi anataka kuhongwa.
     
  18. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Lakini shibuda hakumpokea JK Maswa.......hapo ni Dodoma na ilikuwa shughuli ya CCM yeye kafikaje?
     
  19. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    The CCM National Chairman, President Jakaya Kikwete (right), greets Maswa West MP John Shibuda (CHADEMA), after arriving in Dodoma over the weekend. The President who is also the ruling party's Chairman, will preside over NEC-CCM meeting slated for Wednesday. (Photo by State House)
     
  20. Bongo Pix Blog

    Bongo Pix Blog JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hapa JK alikuwa na kikao na wabunge wa chama chake, bila shaka jamaa anafikiri bado yuko kule, ndo maana na yeye alienda. na yaonesha alikuwa anamvizia nje alimradi ampe mkono au....?
     
Loading...