Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shibuda achangia bajeti ya waziri mkuu; ataka posho ziongezwe kwa jina jipya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Donyongijape, Jun 28, 2011.

  1. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Kaanza kwa kutoa angalizo kuwa atakayoongea hata kama yatawauzi wengine ni kutofautiana kimawazo tu
     
  2. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    ansema uzalendo na utiifu ni kitu cha kuwekwa kipaumbele. anampa sapoti lowasa kuwa kweli maamuzi magumu hayafanywi
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nimeona mkuu
     
  4. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    ansema uzalendo na utiifu ni kitu cha kuwekwa kipaumbele. anampa sapoti lowasa kuwa kweli maamuzi magumu hayafanywi..kabla ya hapo alimshukuru mbowe na Vviongozi wa chama
     
  5. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akemea watu kufumbia macho mabaya ya viongozi, wanaotenda uovu wakemewe, mtu wa upinzani asikilizwe pia, ameshukuru kuondoka CCM wanakofichiana uovu.
     
  6. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    kabla ya hapo alimshukuru mbowe na Vviongozi wa chama
     
  7. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akemea viongozi wa serikali kuwabagua viongozi au wanachama wa vyama vya upinzani.
     
  8. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    anakosoa kupinga hoja za wapinzani hata kama wana hoja ya msingi. anasema kama ndo hivyo basi tufute upinzan kuwe na chama kimoja tu.
     
  9. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Awakumbusha CCM kujivua gamba si kumaliza kikwapa, kikwapa chamalizwa na udi!
     
  10. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    anasema hataki ccm ife,kujivua gamba kuwe kwa faida
     
  11. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    anaongelea posho..anasema wakati wa mkoloni yaliitwa ujira! anasema zibadilishwe ziitwe ujira wa mwira
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    halafu hakosei,
    lakini anaaminika???????kwa nini ndugu zetu kutoka kanda ya ziwa inakuwa ngumu kuaminika???????
     
  13. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Shibuda bana haya!
     
  14. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wakuu mnaangalia kwene comp zenu au? mnatisha mana mi niko kwenye tv lakini kila akimaliza kusema naiona jf. com. yangu iko pembeni any way, safi sana
     
  15. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hahaha anataka posho ifike laki tano kwa siku!
     
  16. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    anasema mwanasiasa akistaafu anakuwa hohehae..so serikali iwaangalie!..anasema huo ujira wa mwiha uwepo ili wachangie misiba,kuchangia majeneza,harusi etc.. anasema posho iongezwe na isifutwe ikiwezekana iwe laki tano
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Mbunge Shibuda anasema posho ni haki ya mbunge na inaitwa "UJIRA WA MWIHA" na anasema hautoshi na uongezwe hadi laki tano, kuna mbunge kapiga vigelegele kushangilia..
     
  18. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kweli shibuda ni mzigo.
     
  19. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kweli Shibuda anapenda posho!
     
  20. canaan

    canaan Member

    #20
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Anasema ziongezwe zifike laki tano.
    Anapingana na wenzake wa kambi ya upinzani
     
Loading...