Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shibe na njaa.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Speaker, Feb 27, 2012.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwao hawa njaa wana iota tu na kuona kwenye movie.

    [​IMG]

    Hawa,wana wakilisha wale ambao kwao wakipata angalau kidogo tu cha
    kufanya mdomo ucheze cheze,siku imeisha.
    [​IMG]
    umaskini.jpg

    Na huyu,...hajui hata mara ya mwisho alikula nini na lini.

    mtz.jpg


    Msitupe vyakula jamani,wakumbukeni wenye njaa.
     
  2. libent

    libent JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    inatia sana huruma yaani mtoto mdogo kajishika tama. Tatizo siku hizi upendo umepoa wanasema kila mtu abebe msalaba wake Mungu atusaidie
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nahisi watanzania tunaongoza kwa uchoyo na ubinafsi,......
    So sad......
     
  4. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii picha ya pili inawakilisha tukio ambalo sijawahi kuliona katika maisha yangu. Huu ni zaidi ya ukatili.
     
  5. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Picha ya kwanza namwona mtoto anafanana sana na Laurent Gbagbo....hata hivyo anawakilisha wengi wa viongozi malimbukeni wa Africa...wanakula mpaka wanakalia sahani zenye chakula wanachokula...wamejawa na ushirikina. Ukimtizama mtoto vizuri utaona kila nyonga ina hirizi yake ...kila mganga anaweka ya kwake au anaambiwa hii ni ya kusafisha sura/nyota ili uwe handsome, watu wakupende na hii ni ya safari za nje, utasafiri wee na hata wakilalama laana haikupati utaendelea tu kudunda mpaka utakapoona umejikusanyia posho za kutosha na kijana wako mkubwa ameshaanzisha miradi mingi kwa niaba yako: na hii ni ya ngekewa na hasa wadosi wa marekani...watawapigia kelele viongozi wengine wote wa kiafrika lakini wewe ng'o!
    Picha ya 2 kadhalika inawakilisha watawala wetu na jinsi wanavyojichukulia madaraka mikononi mwao. Ukitaka uandamane unaambiwa huna kibali, ukitaka kula unaambiwa wakubwa hawajashiba, huna pa kulalamikia
    Picha ya tatu ni uwakilishi wa Mtanzania... Anajuta kuzaliwa Tz. Hakuna kiongozi anayejali hata kama unalala chini ya mti. Mafuriko yamekupiga huna ulichobakishiwa wanasema fuata utaratibu upewe haki yako. Ukifuata utaratibu unapangiwa appointment ya miaka 3 ijayo tena kiongozi huyo akiwa amesafiri ...ukilalama unaambiwa subiri arudi halafu unapigwa kalenda mpya. Pia ni uwakilishi wa mwanafunzi wa chuo aliyejitahidi kusoma akafaulu kwa shida hivyohivyo na ameaply mkopo kaambiwa hana vigezo huku mtoto wa kigogo aliyesoma naye hakufaulu kama yeye ana 100 asilimia ya mkopo huku yeye akiumia. Kila kukicha ni afadhali ya jana.
    Tafakuri ysngu
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    speaker hujambo mkuu..
    sasa huyo baba kwenye picha ya pili kawakanyaga mikono watoto?

    inasikikiitisha kwa kweli.. Njaa kitu kibaya sana..
     
  7. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    So sad, sipendi kuona watoto wanateseka. Maskin
     
  8. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    du huyo mshua kabila gani?
     
  9. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mkuu picha hizi imenikumbusha kauli moja niliwahi kusikia kwamba, kama kila binadamu atakula kiasi kinachomtosha tu (bila kusaza/kumwaga) basi duniani kusingekuwa na mtu atakayekufa kwa njaa.

    Nakubaliana na wewe mkuu, tusimwage chakula-tupike/tupakue kile ambacho tunaweza maliza ili wengine nao wasiathirike
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahaha,sio ukatili bana.
    Sasa baba atatoa wapi nguvu za kutafuta chakula kingine?
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni mtanzania,.........
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Siku hizi nimejifunza sana,...hata kama sina mtu karibu wa kumpa chakula
    sitaki kumwaga kile ninacho pakua kula.

    Maisha ni safari ya ajabu sana,...ashukuriwe Mungu kwa kufanya mwisho wetu
    kuwa siri kubwa.
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    hatari lakini salama.
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Lakini mimi hizo picha zote tatu naziangalia kwa jicho la ziada...Picha ya kwanza ni wazi mzazi/mlezi wa huyon mtoto baada ya kushiba huo mpilau akaona ili kujifurahisha amtumbukize kwenye hilo sinia walilolia wali na kumchukua picha. Sitashangaa hiyo picha ikahifadhiwa na huyo bwana akaja kuonyeshwa siku zijazo akiwa amekuwa na hatimaye kubaki kumtania. Picha ya Pili hiyo njemba iliyowabana mikono hao madogo na mibuti yake wakati yeye akifakamia maharage ni kitu cha kutengeneza pia. Watoto wa leo wenye umri unaolingana na wa hao madogo wasingekubali kukaa kimya tena eti mtu amewakanyaga mikono yao yeye anakula na wao wana njaa ya ukweli. Ukitaka kuthibitisha hilo angalia sura zao hazionyeshi hofu, woga wala kutahamaki yaani wame-relax kabisa. So ni picha ya kutaka kutufurahisha tu. Picha ya tatu huyo dogo aliyekaa chini ya mti na kujishika tama naye pia haonyeshi kuwa ni mtoto mwenye njaa. Taswira ya mwili wake tu anaonekana na siha njema. tatizo linaloonekana hapo ni hali ya vumbi alilotapakaa huyo dogo, mavazi machafu na chakafu laiti angekuwa mtoto wa mjini anayepata kuogeshwa kila siku asubuhi na jioni na mavazi mazuri mbona ni bonge a sharobaro!!!. Tuache ku-exaggerate mambo!!
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahaaa dogo anawaza matokeo ya uchaguzi yalivochakachuliwa kudadadeki...yaani haamini kama baba mwaaansha karudi tena ikulu
     
  16. n

    nketi JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    kwani umeambiwa hii picha inawahusu watz?::::::::::::::no research< no right to speak
     
  17. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #17
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Asante kwa tafakuri iliyoenda shule!
     
  18. n

    nketi JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    kwani umeambiwa hii picha inawahusu watz?::::::::::::::no research< no right to speak
     
  19. n

    nketi JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "heri njaa ya kujitakia kuliko shibe ya kulazimish"
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nani kaziweka hapa?
    au umejifunza hilo neno la kidhungu ukawa una tafuta pa kuliweka ?
     
Loading...