Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shetani akanusha!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jayfour_King, Mar 6, 2010.

  1. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inasemekana kwamba hivi karibuni Mungu alimuita Shetani na akamuuliza kwanini unaendelea kupotosha watu wangu kwa dhambi?

    Shetani akajibu ni kweli Mungu kwa baadhi ya mambo naomba radhi ila wanachofanya sasa hivi sio mimi kwani hizi sasa ni dhambi mpya!

    Mungu akamuuliza ni dhambi gani hizo ambazo unasema wewe huhusiki nazo?

    Shetani akajibu, mimi sijawafundisha kuchunana ngozi hata mimi nashangaa hili wamelitoa wapi kwani hata mimi pia linanitisha!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    This shetani guy is right!...Mambo ya sasa haya yako extreme!
     
  3. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    This is to say,Satan has repented!!!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    mambo mengi sana binadamu anayofanya sasa yanamshangaza shetani...kukujuza tu ni kwamba shetani anamuogopa binadamu siku hizi kama ukoma...na anashangaa sana ni wapi alipolemaa tukamfunika namna hii
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Dont tell me Preta!..didnt know this..huh!
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    ...anashangaa toka mwanzo wa ulimwengu alikuwa akitutawala yeye sasa anataka kujua wapi amekuwa dhaifu
     
  7. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,063
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Nasikia anashaangaa hata watu kulana tigo wamelitoa wapi
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    anashangazwa na mengi...kama lile la baba kumgeuza mwanae wa kiume mke siku hiyo alianguka kabisa kwa mshangao
     
  9. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni kweli shetani anashangaa maana wanadamu siku hizi tumekwa balaa, muogope binadamu kama ukoma.
     
  10. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Shetani ni Baba wa Uovu. Hakuna tendo wala dhambi yoyote ambayo mwanadamu kaianzisha mwenyewe. Dhambi zote hutoka kwa yule mwovu, ambaye kila kukicha anagundua uovu wa aina mpya ambao utamkasirisha zaidi Mungu. Nawashangaa mnaomtetea shetani ili hali lipo wazi kwamba kazi ya kupotosha ulimwengu ndiye anayeifanya. Au mna mikataba naye, hivyo mnajaribu kumsafisha???
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Shetani anaona kila baya mfanyalo ni HAJUA.
    ana vitu kibwena anataka mfanye lakini nyie mnaishia kuchunana ngtu
     
  12. T

    Tall JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nikweli jamaa ibilisi anashangaa kuona wafuasi wake wanatenda maovu zaidi ya alivyofikiria.
    Ni hapo sasa huyo ibilisi na mabest wake siku ya mwisho watakapokuta moto unawaka kuliko walivyofikiria. Mungu atusamehe sote midhambi yetu.
     
  13. T

    Tall JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapana mzee mwenzangu tigo walikulana toka enzi za lutu,katika miji ya sodoma na gomora,
    hadi mibasha ile ya miji ile ikataka kuwala tigo malaika wa mungu,soma biblia
     
  14. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mawazo mazuri mkuu, lakini ukumbuke kwenye mambo ya imani hakuna kampeni mambo huenda otomatiki. Na hivyo hasafishwi mtu hapa!!
     
  15. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    anashangaa pia jinsi wanawake walivyokusanyana beijing wakalamba maposho chekwachekwa na kisha kuja na mpango wa kumsahihisha Mungu katika masuala ya jinsia!!!!!!
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nasikia anaomba kwa mola eti sisi ndo tunastahili kuwa mashetani na yeye kuwa mwanadamu
     
  17. PJ

    PJ JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Shetani hamlazimishi mtu kutenda uovu bali mwanadamu kwa hiari yake mwenyewe anatenda dhambi na kumsingizia shetani kuwa kamdanganya.

    Mrudieni Mungu wetu kwa kufunga na kulia na kuomboleza, irarueni mioyo yenu na wala si mavazi yenu. Hivyo Bwana atagairi maovu dhidi yetu na kuturehemu.
     
Loading...