Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria zinazolinda watoto

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Glory91, Aug 28, 2012.

  1. G

    Glory91 Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana JF,
    Naomba kuuliza sheria inasemaje kuhusu watoto wanaonyanyaswa na mama zao wa kambo?
    Yaani asubuhi nimeamshwa na kelele za mtoto aliyekimbilia kwa jirani kujificha asipigwe na mama
    yake wa kambo ambapo pia hakupata msaada kipigo kiliendelea humo ndani kwa watu.Mimi nadhani ni haki mzazi kumwadhibu mtoto wake lakini kuna kipimo si mpaka utoe damu na bado unadai utaua.Nimeulizia kwa majirani wanasema ni kawaida kwa huyo mtoto kupigwa na hakuna wa kuingilia sababu mama ni kama mbogo na baba yake hasemi neno mbele ya mama.Naomba msaada jinsi ya kumsaidia mtoto huyu.
     
  2. C

    Cartoons Senior Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ni kosa kwa mtu yeyote kumnyanyasa mtoto kwa namna yoyote. tafuta the law of the child act 2009
     
  3. steveslove

    steveslove Senior Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Oh my God how can a woman be cruel even if the child is not hers? wht the fault of the child to be born? if u can pls help the child in any how God will bless you me sjui sheria pls
     
Loading...