Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria za kuanzisha kampuni ya solar energy

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by changman, Oct 29, 2012.

  1. c

    changman JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Habari wana jamvini. Kuna wachina wana kampuni ya kuuza vifaa vya solar (umeme wa nguvu ya jua) wanataka kuja kuwekeza katika vijiji vya tanzania. Kwa mwenye uzoefu na hii industry hapa kwetu, sheria zake ziko vipi, kwa maana ya vigezogani mwekezaji anatakiwa awe navyo?
     
  2. cerengeti

    cerengeti JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,116
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    waone DG Jameson company wao ni business consultants watakao washauri na kufanya process zote.
    namba zao ni 0767 102102,email: dgjamesonltd@gmail.com
     
Loading...