Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sheria za kazi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by siasia, Sep 2, 2010.

  1. s

    siasia New Member

    #1
    Sep 2, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau habari za majukumu naombeni mnisaidie kujua kisheria mtu anapofukuzwa kazi kutokana na kosa la kuajiriwa na mtu au kampuni nyingine wakati nimesimamishwa kazi na muajiri wangu wa zamani ila nikiwa napokea nusu mshahara toka kwa muajiri huyo wa zamani.
     
Loading...