Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria za Kazi inasemaje kuhusu Mfanyakazi katika Kuhama Kituo cha kazi.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by stanluva, Jun 9, 2010.

  1. stanluva

    stanluva Senior Member

    #1
    Jun 9, 2010
    Joined: Apr 7, 2009
    Messages: 134
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wajuzi wa sheria naomba kusaidiwa hili! Hivi sheria inasemaje kuhusu uhamisho wa mfanyakazi kutoka Kituo kimoja hadi kingine hasa kama anafuata familia yake! Je kuna sehemu yeyote inayo mlazimisha mfanyakazi kutafuta wa kubadilishana naye kituo ndipo ahame?

    Maana wengine tunapoteza haki zetu ya mfanyakazi kwa kutojua sheria! (Maana waajiri wamekua mstari wa mbele kuzuia wafanyakazi kudai haki zao).

    Kwa ujumla, sisi kama wafanyakazi tunapoomba uhamisho ili kuwa karibu na familia familia zetu, wanaohusika na idara fulani fulani wanasema lazima tutafute wa kubadilishana nao la sivyo hatutaweza kuhama.

    Je sheria ina lolote kuhusu habari hii?
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Here is the Act
     

    Attached Files:

  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2015
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Wanalazimisha?
     
  4. poorbillionaire

    poorbillionaire JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2015
    Joined: Mar 4, 2014
    Messages: 378
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    Asante mkuu....lkn kama unaweza kuidadavua pia itakuwa ni vyema sana.
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2015
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Hakuna kipengele cha mke au mme kumfuata mwenzi wake wa ndoa kwenye kituo chake cha kazi. Jitafiti ufanye maamuzi magumu kwani si lazima wote muwe kwenye ajira "Master and Servant relationship"
     
Loading...