Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria ya Upigaji Kelele ni balaa.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by KakaJambazi, Jun 6, 2009.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,468
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Nchi ya Kenya imepitisha sheria ya kutokutoa sauti au kupiga kelele isiyozidi umbali wa 30km, itakayoanza kutumika baada ya miezi sita ijayo.

    Mpaka sasa makonda wa matatu, wenye kumbi za disko, wenye misikikiti na wagonga kengele makanisani wako kwenye wakati mgumu, huku wakijiuliza ni jinsi gani wanaweza kukwepa mkondo wa sheria.

    Huko majumbani nako hali ni tete, kwani kucheka na kulia nazo ni kelele.
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ee bana ee, hata mimi niliisikia hiyo kitambo kidogo. Ninavyoona ni kwamba kwa jinsi jamii za kiafrika zilivyo, sheria hii ikianza jela naona zitajaa..
     
  3. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kuna mtu awezaye kucheka na sauti ikasambaa 30km?
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Itakua 30 Meters hakuna konda anayeweze kupiga kelele 30 Km.
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,468
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280

    Point of correction,, ni 30M na si km.

    Faini kwa mtu atakayekamatwa ni Ksh 5million au jela miaka 2. Itaanza kutumila Januari mwaka ujao.
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,468
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Uko sawa mkuu.
     
Loading...