Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SHERIA ya SHARIA nchini SUDAN

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Bongolander, Dec 15, 2010.

  1. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hii dini sijui ni kwa nini mwanamke anachukuliwa kama si kiumbe anayestahili heshima, kujaliwa na kuthaminiwa. Upuuzi mtupu, wanaume wawili in uniforms mnamshambulia binti mmoja bila hata aibu.

    Gadem
     
  3. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kibaya zaidi ni kuwa wengine wanachekelea, i wonder what that means.
     
Loading...