Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria ya road license

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by TM65TZ, Aug 28, 2011.

  1. T

    TM65TZ Member

    #1
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 20, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nataka kujua kama kwa mfano gari imekufa miaka kama mitatu kwa sababu spare ni ngumu kupata au nguvu ya kufufua gari hili ni ndogo :
    je,ni lazima kulipia ushuru ya road license (hata kama hutembe barabarani!)
    au namna gani unaweza kukwepa kulipia road license kama unaweza kufanya na bima.
    Na vile vile je, kama unanunua gari ambayo hayalipia road license (kwa mfano imedump kama scrap) kwa miaka vipi, sheria inasemaje?? lazima utalipa zile miaka au kama unabadlisha jina unaanza tena muda mpya??
    Nani anaweza kunishauri vizuri, unajua watumishi ya TRA hawana msaada au vipi, wantaka pesa ya serikali na vile vile mfukoni wao tu !!!!
     
  2. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unaitaaarifu TRA kwa barua kuelezea kuwa gari haitembei, Kwa maelezo zaidi waone TRA, or subiri kidogo people may respond.
     
  3. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Andika barua kueleza TRA kwamba kwa sasa gari ipo juu ya mawe. Huo ndo utaratibu!
     
Loading...