Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria ya ndoa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by wagumu, Sep 27, 2012.

  1. w

    wagumu New Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 27, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kujua kiundani sheria ya ndoa
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Mbona ombi lako ni gumu kutekelezeka. Nadhani sema una shida gani kuhusu ndoa watu wakusaidie. Kujua kiundani sheria ya ndoa entails going to law school/college.
     
  3. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,066
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Google it
     
  4. E

    Edo JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tafuta ilishawahi kuwekwa humu
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,247
    Trophy Points: 280
    Unata kujua nini kuhusu sheria ya ndoa? Maana ni pana.
     
  6. S

    Sebastian Joseph Nesta Member

    #6
    Dec 17, 2012
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba kujua sheria ya ndoa pale wawili wanapoachana kimsingi katika mgawanyo wa mali kama hamjabahatika kupata mtoto.
     
  7. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,784
    Likes Received: 579
    Trophy Points: 280
    be specific au unataka tukupe material yake humu? lecture itakua ngumu mana ni ndefuje labda tupige tuition
     
  8. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2013
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  9. B

    Balacuda JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2013
    Joined: Mar 8, 2013
    Messages: 1,011
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hakuna mwanadamu mkamilifu kama kosa sio zinaa basi tulia na wako utaacha wangapi, Mwenyezi Mungu aliweka burden ya ndoa intentionally kutufundisha uvumilivu na upendo wa kiroho. pia kama mwenzako amekutenda na focus yake iko kwenye mali just muachie utaona miujiza ya ajabu hapahapa duniani , Bwana Mungu atakulipa zaidi na zaidi
     
Loading...