Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria ya ndoa tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by blacknyasu, May 11, 2012.

  1. b

    blacknyasu New Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Jun 6, 2008
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Za asubuhi waungwana, hivi karbuni nilisikia kwenye radio(sikumbuki ni redio station gani)ya kwamba nchi yetu inareview sheria ya ndoa ili kuwalinda mabinti wenye umri chini ya miaka 18. Naomba kama kuna mdau yoyote mwenye link ya document ambayo naweza kuoan sheria ya ndoa ya Tanzania anipatie
    Shukran
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    Google Law of Marriage Act, 1971 utapata iko kwenye mtandao
     
  3. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Sheria ya ndoga ni ya mwaka 1971, kuipata log in "lexadin tanzania' utapata sheria zote unazotaka


     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2013
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Sheria za Tanzania kwenye mtandao zinapatikana hapa

    Legislation Tanzania (Lexadin)
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2013
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
Loading...