Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria ya Mapenzi hadharani

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Katabazi, Mar 9, 2009.

  1. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2009
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Salaam kwa Wanasheria wa JF,
    Naomba kupata ufafanuzi wa Jambo hili.
    Nilikuwa ufukweni Coco Beach saa 1 jioni,tukaona dada anakuja anahema anasema vibaka wanajidai maaskari wanataka kunishika mimi nilikuwa na boyfriend wangu,sasa sijui ni wezi au vipi,tukamshauri ni bora akimbie apande taxi,maana kama ni askari kweli wakimshika atakuja kujua sheria ameishalala selo.
    Mara wakaja askari 2 wamemshika huyo boyfriend,wao wanasema walikuwa wanafanya mapenzi(sex) hadharani,yule kijana anasema alikuwa ana kiss mpenzi wake na kumshika mapaja.Baada ya kumuomba askari aonyeshe kitambulisho ni kweli alikuwa askari.
    Ninachouliza sheria inasemaje kuhusu kufanya mapenzi(sex) katika ufukwe(hadharani) na je hii kissing na kumshika mapaja nayo iko kwenye kufanya mapenzi?Na je inaruhusiwa au nayo inakatazwa kisheria?Asanteni
     
  2. Mau

    Mau Senior Member

    #2
    Jun 4, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaka itabidi utupe ufafanuzi kidogo ili tuelewe ndo tuchangie hii mada, kwani ili mtu ajulikane kuwa kafanya mapenzi anatakiwa awe amefanya nini hasa, na mapenzi ninavyojua mimi mbona sio kosa la jinai?
     
  3. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Kutomasa, kubusiana kimahaba.... I would say YES! Hiyo ni kufanya mapenzi.
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    lol mkuu sasa kitu ukiwa ndani utatafsiri vipi?
     
  5. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tungependa kusoma hiyo statute yenyewe inasemaje. Na case law zime-tafsirije hili swala! Sio kutoa maoni yetu tu without any backing. Au sio?
     
  6. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kujuk-juk!
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,175
    Trophy Points: 280
    Wnasheria mbona mko kimya??
    Kwani sheria yenyewe inaelezea kufanya mapenzi hadharani ni kufanya nini??
    Tusaidieni sisi tulio mazuzu magic wa sheria ili tupate kuelewa japo kwa udogo tu
     
Loading...