Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria ya Madini 2010 Bungeni kwa hati ya dharura - Naomba iwe live hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Selous, Apr 19, 2010.

  1. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamani mimi naamini na wengine pia tungependa kuona wenyewe badala ya kusimuliwa. Kama **** mtu anaweza kutumegea yale muhimu bila shaka tutashukuru. Pia kwenye uchangiaji itakuwa 15mins per MP sasa mkitupa list ili tuweze kukimbilia kwenye tv za karibu itakuwa jambo jema hasa kwa wabunge wanatoka maeneo ya machimbo bila kusahau michango ya akina Zitto, Slaa, Ole Sendeka. Pia kubalance Rostam, EL, Peter na Selelii.
     
  2. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #2
    Apr 19, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa
     
Loading...