Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria ya kuanzishwa kwa vyama vya siasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TECHMAN, Jan 13, 2012.

  1. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Je sheria ya vyama vya siasa zanibar ni tofauti na ya muungano?


    Katiba ya jamuhuri ya muungano wa Tanzania inasema

    (2) Bila ya kujali masharti ya ibara ndogo ya (1) haitakuwa
    halali kwa chombo chochote cha siasa kuandikishwa ambacho
    kutokana na Katiba au sera yake-

    (d) kinapigania au kinakusudia kuendesha shughuli zake
    za kisiasa katika sehemu moja tu ya Jamhuri ya Muungano;


    SWALI: kuna vyama vya kisiasa Zanzibari ambavyo haviko bara kabisa kama chama cha wakulima, jahazi asilia, nk why?
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ngoja waje wenyewe mimi chadema yangu inakidhi matakwa ya kikatiba.
     
Loading...