Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria ya Kazi Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by The Prophet, Jun 1, 2011.

  1. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wandugu nina hali mbaya mwajiri wanagu anataka kunipiga chini kazi. Naombeni mwenye nakala ya sheria ya kazi Tanzania aiweke jamvini ni-download na kujisomea ili nizijue haki zangu katika kipindi hiki kigumu.

    Website ya wizara ya kazi nimejaribu kudownload lakini cheche.

    Mods please subirini kwanza kuhamisha hii kitu. Jukwaa la siasa lina watu wengi zaidi kulinganisha na majukwaa mengine.

    pPa tunaeza kuendelea kupeana tips za namna ya kukabiliana na hali ngumu huko mbeleni.

    Nawasilisha.
     
  2. z

    zebeya Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    usihangaike nenda jukwaa la sheria kuna topics nyingi za sheria za kazi zikiwa na sheia zimeambatanishwa.utaweza kupata.
     
  3. z

    zebeya Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
  4. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Kwani mkataba wako na yeye unasemaje?
     
  5. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pamanenti
     
  6. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 999
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 80
    Usiwe na presha. Ni ukasubiri ukapigwa chini kwanza. Hapo ndio utaangalia kama taratibu zimefuatwa au hazikufuatwa.
     
Loading...