Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria ya katiba mpya Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by raymond cheng, Dec 4, 2011.

  1. r

    raymond cheng New Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sheria hiyo imepitishwa na kusainiwa na rais hali watu wengi ikiwemo mimi hatujarithika na haraka haraka ya kupitishwa kwa sheria hiyo inanichanganya .Mlio elewa tafadhali nijuzeni katika hili otherwise nimefurahi sana kujiunga na jamii forum tafadhali jamani nipokeeni!
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,170
    Likes Received: 8,683
    Trophy Points: 280
    hatujarithika = hatujaridhika

    "hatujarithika" inamaanisha nyie mmekufa na bado hakuna aliye warithi.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    karibu sana ila sio mahala pake..
     
  4. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaa !
     
Loading...