Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria ya katiba kurudishwa bungeni kwa ajili ya marekebisho

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by VAMPA, Jan 23, 2012.

  1. V

    VAMPA Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gumzo la leo limejadili kuwa swala la kurudishwa bungeni kwa sheria ya kujadili katiba mpya, ifanyiwe marekebisho. je kulikuwa na umuhimu gani wa raisi kuwa na haraka ya kusign mswada wa sheria kabla ya kusikiliza maoni ya wananchi na vyama vingine?
    kama ingekuwa kusign hati ya vita au mkataba muhim wa nchi, hapo si nchi ingeingia matatizoni?
    NAWASILISHA.

    SOURCE, MORNING MAGIC GUMZO.
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    I see!
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,435
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Kwani magic fm wakiongea ndo kweli inakuw?
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,036
    Trophy Points: 280
    Kama hii sheria itarudishwa Bungeni kwa ajili ya marekebisho basi itakuwa vyema kama Waziri wa Katiba na Mwanasheria Mkuu wa serikali wajiuzulu.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Unajua jk akili yake inafikiria taratibu sanaaa..hayo ndo madhara ya kufanya mambo kwa ushabiki wa kichama..wakina Lissu walisema haya yote now yanatimia...sasa subiri kivumbi chake huko bungeni sasa na waziri mwenyewe kombani haelewi lolote basi ndo itakuwa balaaa...
     
  6. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Mh chanzo chao cha habari hawa watangazaji tafadhali.
     
  7. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,423
    Likes Received: 923
    Trophy Points: 280
    Naisubiri hiyo aibu kwa wale wote, waliokuwa wanaunga mkono hoja mjengoni.
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    bado hujaeleweka ktk haya;
    1. nani walio kuwa wakijadiri?
    2. sababu za kurudishwa walizo toa ni zipi?
    3. wamepata wapi hii taarifa wao ?
    4. nini hitimisho la mazumuzo
    mkuu usije ona yalikuwa mapendezo tu halafu una cunclude kuwa itakuwa naomba thibitisha kwanza
     
  9. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sisi tunashukuru kwa kusikia kilio cha watanzania wengi hii lazima ingeleta madhara tu mbele ni vizuri vile wamekuwa wasikivu ubabe na maguvu yasiyokuwa na maana tena kwa sisi wananchi hauna nafasi wakuu.
     
  10. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    MAGIC FM?????SIO CLOUDS WENGINE HAWA KWELI???

    siamini taarifa hiii
     
  11. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    I love chadema.
     
  12. M

    Makupa JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    So what"""
     
  13. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama kweli basi JK ni rais wa kichina, na inabidi waziri wa katiba na mwanasheria mkuu wajiuzuru
     
  14. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Yote kheir cha msingi na kupata mchakato bora na sahihi utakaopelekea kupata katiba bora.
     
  15. k

    kastarehe JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli uko serious na maswali yako!? Hujui mjadala wa hili suala muhimu ulifanyikaje?! Hujui sababu za kuurudisha?! umeusoma!? upo TZ kweli au USA!
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    itakua ushindi mkubwa sn kwa chadema
     
  17. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Time will tell wao si walifikiri sisi MAZUZU tutaona mwisho wao
     
  18. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama ni ukweli ni ushindi kwa Watanzania. Kama kuna watu hatari ambao walitaka kuiingiza Tanzania ktk machafuko makubwa ya kisiasa ni Waziri Mkuu na Spika wa Bunge. Walishindwa kusimamia walio chini yao ktk jambo nyeti kiasi hiki.
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Source yako haina credibilty na pia wewe habari umeiandika kichina. Ifuatilie na uitoe upya.
     
  20. V

    VAMPA Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MKUU pia soma mwananchi la leo linasema NCCR MAGEUZI wameripoti kuwa JK. kakubali kuwa sheria ya katiba ikafanyiwe marekebisho bungeni.
     
Loading...