Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria ya Jinsi ya Kuripoti Mwenendo wa Kesi na Kutoingilia Uhuru wa Mahakama

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Amavubi, Apr 12, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,640
    Likes Received: 2,983
    Trophy Points: 280
    Jamani mwenye sheria hii atujuze kwa kina na vina....
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,640
    Likes Received: 2,983
    Trophy Points: 280
    Bila shaka waandishi wa habari mtakuwa mnaijua zaidi
     
  3. M

    Mnyama Hatari JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengi kama akina na nani na waende kunyea debe kwa sababu zipi?
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,640
    Likes Received: 2,983
    Trophy Points: 280
    kutojua sheria sio kinga kiongozi wangu
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,640
    Likes Received: 2,983
    Trophy Points: 280
    Mkuu naona hiyo mistari ya mwisho inaweza kukwaza na kutufanya tutoke nje ya mada nimemua kuiedit/delete, kwa heshima na taadhima
     
Loading...