Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria ya hifadhi ya mazingira ya ukanda ziwa wa mita 60 za ziwa inasemaje?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Omulangi, Oct 22, 2011.

  1. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Naomba kujua ile sheria ya kutunza mazingira ya ziwa kama Victoria ambayo zamani tulijua inasema ni meta 30 na siku hizi baadhi ya mamlaka zinasema ni meta 60 inasemaje? Hizi meta 60 au 30 ni kwa ajili ya water related activities kama kuweka kambi za wavuvi na ku park vyombo vya majini au ni kwa ajili ya utunzaji wa mazingira dhidi ya uharibifu unaotokana na man related activities. Namba kuelimishwa inamaanisha nini, ni sheria no ngapi, naweza kuipata vipi.
     
  2. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nenda kasome sheria na20 ya 2003 The Fisheries act pamoja na kanuni zake Fisheries Regulations 2005 ni mita sitini (60m) kutoka usawa wa juu wa maji( highest water mark line)
     
  3. F

    Fideline Senior Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mmmmmh kwa hiyo Malaika Beach yapaswa kuvunjwa sio?
     
  4. h

    hyphym Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sheriä ya Usimamizi wa Mazingira No. 20 ya mwaka 2004 (vifungu vya 57 na 232 vinahusika) ........ sheria hii ndio hasa inahusika na masuala ya uhifadhi wa mazingira. na inataka kuwepo na Mita 60 kutoka kwa chanzo cha maji na shughuli za binadamü. na alichokisema Mhe. hapo abt Regulations ni sawa kbs naofcoz zinampa MAMLAKA Waziri husika kuongeza zaidi ya 60 km itafaa.
     
  5. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahsante wakulu mashikolomageni na hyphm
     
Loading...