Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria ya Haki Miliki, wanachotaka wasanii kitatufunga wote!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Uswe, Apr 16, 2012.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kuna mtu anakua interviewed TBC anasema mchakato wa kupata sheria mpya ya haki miliki kwa ajili ya kulinda maslahi ya wasanii imefikia sehemu nzuri sana, jamaa anadai mapendekezo ya wasanii ni kwamba si tu muuzaji wa kazi feki ila hata yule aliyenunua kazi feki nae atiwe hatiani.

    my take:
    Kama sheria itakua hivyo kweli basi wengi watafungwa, si kwa sababu watu wanapenda kununua kazi feki ila kwa sababu wengi hawawezi kutofautisha feki na hizo wanazoziita original
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,739
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Na wao inabidi walipe kodi,feki hauwezi kudhibti,wanaibiwa kina tom cruise wanaibiwa kina jayz ndio itakua juma nature na ray?
     
Loading...