Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria mpya za wanywa ulabu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mr Rocky, Jun 25, 2012.

  1. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    ZIFUATAZO NI ADHABU ZITOLEWAZO KWA UVUNJAJI WA SHERIA ZA CHAMA CHA WANYWAJI POMBE:-



    1. Kosa la kumtoroka mlevi mwenzako kwenye Bat- Jela miezi tisa.

    2. Kuacha kunywa pombe na fedha unazo -kifungo cha maisha

    3. Kuvunja chupa ya bia -Jela miaka miwili

    4. Kumkaribisha mume au mke wa rafiki yako bila idhini yake -Viboko ishirini vya makalio na kufungiwa kunywa nusu siku.



    5. Kumchukulia dhamana mtu aiyepiga mma (pombe) - Adhabu yake ni kutolewa chamani

    6. Kumwibia pombe mlezi mwenzako, ni kosa kubwa -Jela mwaka mmoja.

    7.Kukataa kunywa wakati umekaribishwa -Jela miaka mitano

    8. Kukwepa ulevi wa aina yoyote adhabu ni - kunyang'anywa mume au mke, kama huna utatozwa faini.

    9.Kupita Bar au Grocery na kujifanya huoni, hilo ni kosa kubwa sana, faini yake ni kuwanunulia wanywaji kinywaji katika hiyo Bar au Grocery na wewe ukae ukiwawatazama bila kunywa hadi wamalize.



    10. Kumcheka mnywaji mwenzako akiwa amelewa ni kosa la jinai, unachotakiwa kufanya ni kumpongeza kwa kazi nzito aliyoifanya, adhabu yake ni kutolewa kwenye bar muda wa dakika moja.





    Tafadhali kama kuna mwanye amendments aniletee kabla hatujapeleka muswada huu kwenye bunge linaloendelea ambalo watakuwepo wasanii kibao akiwemo.................
     
  2. G

    GTesha JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rubbish
     
  3. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Wallah nimekutana na Ahmada laivu, njoooni mumuone...
     
  4. dudupori

    dudupori JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 916
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 60
    Na wewe umedharau sheria za chama cha walevi. Adhabu yako upigwe ban ya maisha.
    Hahahahaaaaaaa...
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Umeona eehhh
    Ahmada sijui yuko wapi


    Huyo anastahili ban ya maisha kwa kudharau sheria za walevi
     
Loading...