Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria Mpya ya Manunuzi yaanza kufanya Kazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngambo Ngali, Nov 11, 2011.

  1. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hata scrapper ni poa, basi chukueni na hili.

    Wafungwa wanaofika magereza kwa siku ni zaidi ya mia moja, watatosha kwenye kagari haka jamani?

    Why Arusha and not Dar Es Salaam? Au wametayarishiwa makamanda ambao kila siku wanakamatwa na polisi na kuletwa mahakamani, je ni coincidence au?
     
  2. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni coincidence
     
  3. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wayaongeze tu!!
     
Loading...