Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sheria mpya ya fifa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by pera, Apr 10, 2012.

  1. p

    pera Senior Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sheria ya mpya ya 18 ya fifa mchezaji akifanyiwa madhambi wakati kona inapigwa itakua penalt nafikiri wote mliona hii sheria ilipoanza ku2mika kwenye gem ya ac milan na barca
     
  2. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    So what?
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    madhambi?asubiri hukumu ya milele imwangukie, wapo wachezaji wengi waongo sana, anadanganya anakwenda huku halafu anakwenda kwingine hawa nao watahukumiwa kwa madhambi yao, hata wale wanaodnganya makipa wakati wa kupiga penaty, lango lao ni moja.....
     
  4. Type

    Type JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kama hujickii kuchangia siuche so wt, kama ujui vile
     
  5. c

    chief72 JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    washabiki wengi hawajui sheria thats why lawama kwa marefa huwa nyingi,some tymes hata kuwapa kichapo
     
  6. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    We unachezaga netbal wewe. Hebu sepa humu kwa wacheza soka.
     
  7. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Du! Kimewauma ehh! Na bado.
     
  8. w

    wakutomboka Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi nakusapoti 101%
     
  9. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    dah hapo kwenye red umenifurahisha sana mkuu
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bila kuuliza wewe ni mshabiki wa man u
     
  11. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Kutokana na tatizo la brain concusion kuonekana ni hatari hadi kusababisha kifo cha kanumba,tff wameongeza sheria nyingine kwamba ukimsukuma mchezaji mwenzio unafungwa jela miezi8
     
  12. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaaaaa! Mshabiki wa chelsea na man u mnaweweseka kuona kizazi chenu kinaangamizwa na barca kila mwaka, mwaka juzi tulianza na Arsenal, mwaka jana tukaendelea na Man U na mwaka huu tunamalizia na Chelsea. Uliyeleta hii thread utakufa kwa stress kama kama ni mpinzani wa barca. FC BARCELONA "MORE THAN A CLUB" MES QUE UN CLUB.
     
  13. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,435
    Trophy Points: 280
    mkuu kwenye mechi Ya chel v/s bac tujiandae kushuhudia sheria mpya zingine.
     
  14. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Avatar yako inaichosha server bana
     
  15. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    server ndo nn?:A S-confused1:
     
Loading...