Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sheria moja ya msituni unakula ukiwa na njaa tuu

Discussion in 'Jamii Photos' started by i411, May 1, 2011.

  1. i411

    i411 JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hii picha ili chukuliwa huko Kenya Masai Mara October mwaka jana, na mpigapicha Denis-Huot

    alisema alikuwa anawafuata hawa chita watatu walioachwa na mama yao miezi 18 iliyopita 'Aliwafuata sikumoja asubuhi wakiwa wanacheza cheza katika matembezi yao na walikuwa kama wameshiba. Katika pitapita zao wakawaona swala na wao wakaanza kukimbia. wakawafuata wakashika kiswala kimoja hakiweza kuwashinda kukimbia.

    Kilichofuatia yalikuwa maajabu hayo hapo chini lol…..

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    Alafu hao chita wakaondoka walivyochoka kucheza na huyo kaswala bila kumdhuru
     
  2. i411

    i411 JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    binadamu tungekuwa tunakula pale tunapopata njaa tuu nadhana hakuna ambaye angekuwa na kitambii, magonjwa ya moyo na mambo ya kisukari yangepungua
     
  3. c

    chelenje JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kuna vitambi vya umaskini,unavijua?
     
  4. i411

    i411 JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hivyo vya kwenye kifua mbona vinaanziaga utotoni, nasema vile kama wanakaribia kuzaa hivi akipata tuu kapost fulani
     
  5. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    duh, umeniacha hoi kweli mkuu
     
  6. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Umesahau UFISADI mtu wangu
     
  7. i411

    i411 JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hata bila kuwa mfisadi lakini wanadamu tunajua kujipendelea mtu akipata hela kidogo tuu lazima ahakikishe mambo ya mlo mchana ni draft yaani kawali na nyama mchuzi pembeni, kamchicha, kajuice alafu sahani zote zimejazwa mpaka juu alafu zinashuswa zote. alafu anaongeza eti dessert mambo ya ice cream au ka keki. kwa mpango huu si unajitakia kuwa doli la michelini
     
  8. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sijawahi ona upendo huu...
     
  9. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Ndo kwanza wamemtoa papasi tu.....
     
  10. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mh! swala amewapiga kiswahili mpaka wamemsare! lol
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    May 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hii kali!!
     
  12. i411

    i411 JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    huyo swala msanii
     
Loading...