Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria Mkononi!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Masanilo, Sep 2, 2010.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Mwizi huyu kaiba simu wananchi wenye hasira wanamwadhibu!

    [​IMG]

    Akaona ooohh ohhh isiwe taabu akaanza mdogo mdogo! Check jamaa aliye na sare ya CCM anakisu tayari kumchoma jamaa kwenye mata.ko yake.


    [​IMG]

    Jamaa alikimbia hadi kituo cha polisi akiwa ameishachomwa Kisu mata.koni.

    Hivi wale wezi wa EPA na mafisadi wa KiCCM kwanini tusiwaadhibu kama huyu kijana?


    Picha na Mdau Mamapipiro:
    Mch Masa
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hiyo picha ya pili,
    huyo kijana aliyeshika kisu (mwenye kofia) ni Kada wa chama gani?
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mhh inasikitisha sn
     
  4. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hasikitishi hiyo dada Binafsi nakuwa na petroli katika galoni nimeweka ndani ya gari siku nikija kukumbana na watu kama hao simpi muda na mwagia petrol na kumuwasha utakuja shuhudia humu kwenye Jf sitanii hiyo ndio dhamira yangu ,pongezi za zati nawatumia wananchi wenye uchungu katika kuhangaika na maisha mnapokumbana na watu kama hao msiwapi nafasi ya pili katika maisha.
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nimekuelewa kaka ila tuanze na kina Karamangi na wenzake mbona tunawalinda tuu hao ndo waliochangia hawa vijana kuwa hivi:mad2::mad2::mad2::mad2:
     
  6. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Hakika wakikutokea hii kauli ya inasikitisha sana kamwe hutairudia ...
     
  7. B

    Belyo Member

    #7
    Sep 2, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mshahara wa dhambi ni mauti
     
  8. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    siwezagi kuwatupia jiwe lkn vibaka hawa wana roho mbaya hawana ruhuma wakikupatia anga zao!
     
  9. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Dada Unasahau kuwa wa Tanzania tunaishi maisha ya Gwantanabei Dola ndilo lenye Nguvu ,wengi wetu tumezoweya maisha ya kuropokwa ,kabla ya kampeni za Uchaguzi uliona humu JF watu walivyokuwa wanatowa makosa serekali leo huwaoni waliokuwa wakisema hivi na vile wameufyata kimnya .
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nimeshakutana na vibaka ktk anga zao mara kibao lakini sijawahi hata kufikiria kuchukua jiwe na kumrushia kibaka.
    Hii biashara ya kushabikia MAUAJI itatupeleka pabaya WATANZANIA. siyo ufahari kuua vibaka. kuna mzembe fulani (inawezekana unahusika) nyuma ya meza ofisini anakwapua kwa maandishi fweza za kusomeshea vijana halafu anasahau tatizo la mbeleni la vibaka watakaojitokeza baada ya kuwa jobless na hopless
     
  11. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Very disturbing!
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Vibaka wanaboa sana ila kuwafanyia haya nadhani tunaenda mbali zaidi!
     
  13. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kama rangi inavyojionesha ni kada marufu wa chama cha makamba.
     
  14. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    hujakutana na wezi wewe unaongea tu mimi nimeshaibiwa gari pale Millenium Tower tena la mkopo nimekatwa miaka mitatu sina hamu pia kuna siku nilipigwa roba jamaa wakala kila kitu mitaa ya nje ya DUCE kuelekea taifa walikuwa na visu, mapanga na marungu sema tu mimi nikatii kila walichosema wakaniibia simu 2, wallet, viatu, mkanda na pesa

    Tokea hapo kila nikiona mwizi nahakikisha napiga vya kutosha na akifa ndio nasikia raha kwani nakuwa nimepunguza kibaka mmoja duniani

    Huyo aliyeiba hapo mchikichini ni mwehu maana kupona kifo hapo ni asilimia 1 kati ya 100 ila siku hiyo aliamka na zali hiyo hiyo moja imemwokoa

    sasa hivi nimenunua (kihalali) cha moto yaani nikisikia mbwa wangu wanabweka tu nje najiaandaa kumfumua mtu ubongo sina mzaha na mtu anayeitwa mwizi
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Sheria mkononi haijaanza leo....1975 Nilishuhudia mwizi akipigwa kibiriti kule Keko magurumbasi
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kuna siku nilishuhudia mwizi akivikwa tairi na kuwashwa moto maeneo ya Sinza! Roho iliniuma sana sana ni ukatili wa kiwango cha juu. Siwezi shuhudia hili, nimeishaibiwa sana tu ila siweki mkono wangu kuuwa, kinyume kabisa na imani yangu
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hawa jamaa kama hujawahi ibiwa unaweza waonea huruma wakikuliza mmh sidhani kama utakuwa na huruma tena.
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Huyu aliokolewa na manjagu hao ambao walikuja baada ya masaa 2, lakini alikuwa bado anapumua licha ya kuvuja sana damu.
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mpwa Fidel nadhani hazina yako inapicha kibao hebu wacha yatia simanzi!
     
  20. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kwani unaua peke yako si mnakuwa wengi kila mtu anapiga kwa hiyo mnashea dhambi

    ila mimi binafsi hata peke yangu naua kwa sababu ukizubaa wanakuwahi wewe mie nakaa sehemu ambayo kuna ule wizi wa kumtaimu mtu getini yaani nikikaribia home naweka cha moto mkononi kabisa mtu akijimiksi tu namfumua ubongo
     
Loading...