Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sheria mkononi -jamaa chupuchupu kuchomwa moto!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Jackbauer, Jan 22, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wananchi wenye hasira wakiwa wamemzunguka kibaka aliyekamatwa mida ya alfajiri akifanya jaribio la wizi wa masofa. Photo-0076.jpg
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hawa hii ndiyo adabu yao....mimi ningekuwepo hapo ningeleta dumu la petrol!!
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    maisha ni magumu jamani
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hawa jamaa wakikuotea utajuta.kamu huna hela wanaweza kutoa utumbo kwa bisibisi.
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    adhabu kama hii wangefanyiwa mafisadi wawili tu.. Nadhani hii serikali yetu ingenyooka. Hii nchi haiwezi kuendelea bila viboko!
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,206
    Trophy Points: 280
    Ikiwepo sheria ya wizi kukatwa mikono haya yasingetokea, leo watu wanapinga sheria za kukatwa mikono wanajitengezea sheria ya kuuwana. Hapo sasa!
     
  7. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    sikubaliani na wewe kwa sababu adhabu hii imekuwepo kwa muda sasa lakini vibaka hawaishi.
     
  8. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ikiwepo sheria ya wizi kukatwa mikono haya yasingetokea, leo watu wanapinga sheria za kukatwa mikono wanajitengezea sheria ya kuuwana. Hapo sasa!
    NAMIMI NAPENDEKEZA IWEPO KWENYE MOJA YA VIAMBATA VYA KATIBA MPYA ILI TUSICHOMANE MOTO
    :poa
     
  9. H

    Hute JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,514
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    iyo sheria ya kigaidi ikiwepo hapa tz, wa kwanza kukatwa mikono utakuwa wewe. kuna watu wanajifanya wasafi sana kumbe wanakula rushwa na mali za serikali zisizo halali maofisini....ukiona mtu anashabikia sheria hii ya kiislam ujue kichwani zimepungua 90%..poleee samaki pole, tunavyowageuzageuza...poleeee samaki pole, tunavyowabinuabinua poleee samaki poleeee. ukosefu wa elimu ni ukosefu wa nguvu katika nchi...
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,206
    Trophy Points: 280
    Mla na mpokea rushwa adhabu yake ni kifo, kukatwa mkono ni bora kuliko kuchomwa na matairi au wewe unaonaje?
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Achomwe tu...
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    jiulize kwa nini watu wajitengenezee visheria vyao.yawezekana tatizo sio uwepo wa sheria bali utekelezaji wake.
     
  13. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    nenda mtaa wa congo pale alafu chukulia vijana wote wale wanafukuzwa wataenda wapi kama si kuvizia watu usiku? Asilimia 90 pale ukiwapeleka machinga complex watakuambia hatuna uwezo wa kulipia kodi maana ni kubwa.. Wakati huo huo kuna jitu limekula bilioni kadhaa ku-sign mkataba fulani mbovu. Si bora hiyo pesa ingeleta unafuu kwa wafanya biashara ndogondogo kuepukana na matatizo kama haya!
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,206
    Trophy Points: 280
    Tatizo sio utekelezaji, tatizo aliyekuumba kakuwekea sheria wewe unajifanya mjanja kuzirekebisha, haya ndio matokeo yake.
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    tatizo ni utekelezaji!!hata tukitumia sharia bado kwa tanzania hii kutakuwa na wa kukatwa mikono(vibaka) na wale wengine wa kuombwa warudishe mali(mafisadi)
     
  16. driller

    driller JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    so jamaa alichomoka....?
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    ukiiba unakatwa mkono, ukizini unakatwa dudu/kojoleo au? Ukiua na wewe unauwawa sio? Au unakatwa kichwa, which is different from kunyongwa hadi kufa!!?!?!
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mimi nilikuwa mmoja wa watu waliomuombea afikishwe polisi
     
  19. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #19
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    nakubaliana na Faiza

    nilikuwa Sudan,mda wa sala ukifika wale wabadilisha pesa wanayaacha ma USD yao na kwenda msikitini,hakuna wa kuyagusa,je hapa Tz unaweza acha pesa peupe tena USD na kwenda hata chooni?

    sheria za wenzetu zinatekelezwa na zinajulikana hakuna mlolongo wa upelezi,umeiba ndio lete kiganja,umeiba tena ndio lete mkono hadi kinaeleweka
     
  20. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Nafikiri Viongozi wako wote wa CCM wasingekuwa na mikono, pamoja na Rais wako asingekuwa na mikono au asingekuwapo magogoni.
     
Loading...