Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SHERIA MKONONI; Aliyedaiwa kuwa kibaka auawa na wananchi wenye hasira kali!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiganyi, May 7, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Leo asubuhi maeneo ya chuo kikuu cha Dar es salaam kitivo cha Elimu DUCE mkabala na Kambi ya Jeshi la Kujenga Taifa JKT Mgulani katika barabara ya Chang'ombe Camera ya Fullshangwe imenasa tukio la kibaka huyu ambaye amekutwa akiwa ameuwawa huku tairi likiwa linawake pembeni. inasadikiwa alikutwa katika nyumba za jirani na eneo hilo akitaka kuiba hivyo wananchi wenye hasira kali wakamkamata na kumpiga na kuchoma tairi ili kumuunguza, hata hivyo haijulikani nani alimuokoa asiungue na tairi hilo japokuwa amepoteza maisha
    [​IMG]
    Wanafunzi wakiushangaa mwili wa kibaka huyo aliyepigwa na wananchi wenye hasira na kuuwawa wakati akitaka kuiba katika moja ya nyumba kwenye eneo hilo.
     
  2. Kamtori

    Kamtori Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hawa vibaka hata wakipelekwa sero wanaachiliwa because wanashirikiana na mapolice, its not a good idea but how do we reduce the number of these people in the streets, mapapa wengi dagaa wengi pia its veeeeeeery frsutrating.




     
  3. fige

    fige JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wasio na hatia husingiziwa wezi na kuuliwa kwa mtindo huu.Ni hatari sana haufai kuushabikia ,watu wengi hawataelewa ninachosema mpaka wapoteze wanaowahusu bila hatia.
     
  4. paty

    paty JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    not fair, watZ tuwe na huruma jamani
     
  5. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    SAUT mwanza hadi sasa washaua watu wa hivi wa4 sasaivi ni vita kali kati ya raia na wanachuo, polisi wa doria wamemwagwa kama sijui nini kwenye mitaa ya chuo.
     
  6. King2

    King2 JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli. Wezi Mafisadi akina ngeleja tuna waacha. 2nawaonea vidagaa.
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    ukiona maiti kama hivi ndio moyo wa huruma unakuingia, lakini pindi unapoibiwa hasira utayokua nayo itakufanya japo urushe hata kajiwe kadogo ili mradi utulize munkari.
    jana maeneno ya magomeni kagera nimeshuhudi jamaa mmoja akitokwa simu na kibaka, kibaka nusura agongwe na gari katika harakati za kukimbia.
    sio siri vibaka wanatakiwa waadabishwe!
     
  8. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ingependeza mawazili na mafisadi wote wafanywe kama huyo kijana. Yani inatakiwa hiyo picha ya kijana aliyelala hapo chini iwe ya Ngeleja au Malima au Chami auEkelege... Ningefurahi sana... WaTZ tuanze kuwasaka hawa wakina ngeleja na kuwachoma moto pia...
     
  9. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    so sad
     
  10. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    ww pia n fisadi ukipata mwanya
     
  11. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Nilishaibiwa mara nyingi na nikapandwa na hasira to the maximum, ila idea ya kuua mtu haijawahi kuingia akilini mwangu!
    Tusiwe wepesi wa kuwahukumu hawa watu jamani, wengine ni victims wa maisha magumu yaliyosababishwa na mifumo mibaya ya kitabaka inayotokana na utawala mbovu wa kifisadi.
    Wengine wanatajirika kwa kuwauzia hawa watu madawa ya kulevya! Malipo hapa hapa duniani, siku moja anaestahili kuuawa atajulikana tu!
    Wamenyimwa elimu, maarifa na wanaona wengine wanakula maisha.
    SIUNGI MKONO TABIA WANAYOFANYA ILA NAWAHURUMIA.
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kile usichotaka kufanyiwa

    nawe usimfanyie mwenzako!

    Nao vibaka hawasikii wala hawaoni!
     
  13. lusubilo lucas

    lusubilo lucas Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Watanzania ni watu wa ajabu sana tunashindwa kuangalia chanzo cha tatizo na kujifanya eti tuna hasira na vibaka ambao nao ni waathirika wa uongozi mbaya ambao ni zao la uongozi mbovu
     
  14. s

    sheizashafi Member

    #14
    Dec 20, 2013
    Joined: Oct 7, 2013
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamalizwe wote coz Watu kama Hao ni warudisha maendeleo nyuma...
     
  15. kmbwembwe

    kmbwembwe JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2013
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 5,183
    Likes Received: 632
    Trophy Points: 280
    Polisi wanakimbizana na hela wananchi sasa wanakamata na kuhukumu. Utawala wa sheria umeyeyuka kwa sheria kukosa haki.
     
  16. m

    mgadagu Member

    #16
    Dec 20, 2013
    Joined: Dec 20, 2013
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kagongwa na gari
     
  17. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2013
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    CC # mabina
     
  18. m

    mgadagu Member

    #18
    Dec 20, 2013
    Joined: Dec 20, 2013
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujawahi ibiwa we we unasema tu
     
  19. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    sijawahi kuibiwa nini? na ninasema nini?
     
  20. sikajiji

    sikajiji JF-Expert Member

    #20
    Dec 20, 2013
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Subiri siku utakapoporwa kusha wanakupigia keleze za mwizi huku wakikupiga ndipo utakapojua suala la kuchukua sheria mkononi ni zuri au baya utakapokuwa kuzimu.
    [​IMG]
     
Loading...