Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria maalum kwa makampuni ya simu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by gbrother, May 11, 2012.

  1. g

    gbrother JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waziri anayeusika na mawasiliano, nadhani muda umefika sasa wa kutunga sheria za kuyabana haya makampuni ya simu kwa kutuadaa wananchi na promotion hewa,
    hawa vodacom wanasema fb na twitter bure bt still wanakata hela,
    tigo ongea 1/4 sh kwa sekunde, wanakata zaidi ya hiyo.

    Tunaitaji sheria sasa.
     
Loading...