Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sheria inayoruhusu mtu kumiliki sehemu ya jengo

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Akili Kichwani, Nov 23, 2010.

  1. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    wakuu,.........

    niko katika kukamilsha article moja ya kupublish kwenye international journals ........................

    nimeperuzi tovuti ya bunge nimekuta sheria nyingi sana pale za ku-download, lakini sijafanikiwa kuiona hiyo niliyoitaja, nadhani watakuwa hawajaibandika au iatakuwa si sheria inayojitegemea bali ammendments or repulsions whatsoever................ naomba mwenye copy ya hii sheria atubandikie hapa au anirushie PM .................. pia hata menye muhtasari wake unaotoa basics can do fine.......... msaada tafadhari.................
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Unit titles Act,imo kwenye website ya bunge.
     
  3. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    asante sana mkuu kwa kuniwezesha........... yaani hata sijui nitumie maneno gani kukushukuru...... ubarikiwe sana..............
     
  4. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nikushukuru pia kiongozi maana mortgage ndo ilikuwa inaclick kwa mkichwa nafikiri ningalihangaika kama ndugu hapo udugu kufaana hata katika elimu thanks once again! mayenga
     
  5. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kweli mkuu hapo penye bold ndipo paliponisumbua, nimehangaika sana kuperuzi tovuti ya bunge, kumbe sheria yenyewe ina jina tofauti kabisa..... mayenga katupatia shavu la nguvu......
     
  6. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    inaitwa condominium act. Mkuu tafuta kwa jina hilo utapata
     
  7. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    asante mkuu.

    kumbe kulipitishwa sheria mbili zinazohusiana na hii ishu yaani the Condominium Act and the Mortgage Financing (Special Provision) Act.

    thanks once again.....................................
     
Loading...