Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria inasemaje?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Haika, Nov 4, 2010.

  1. H

    Haika JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Eti sheria inasemaje kuhusu uwezekano wa kumtoa mbunge wako/ wenu kabla ya miaka mitano kutimia kwa sababu za kiutendaji?
    manake mimi naona ni bora kama inawezekana mbunge akitubore tunamreplace mara moja.
    Tuna kazi kubwa sana mbele yetu, hatuwezi kuvumilia miaka 5 ya kutokuwajibika,
    naomba pia kama kuna sheria ya kumtoa diwani.
     
Loading...