Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria inasemaje kuusu urithi wa watoto wa nje jamani??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BASIASI, Nov 23, 2011.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Pengine hili somo litawapa msaada wale mnaozaa nje mnawaandaje watoto wenu wasije pata shida
    mnapoaga dunia kwa kweli...hili nimeona kwenye gazeti la jana kesi ya kupinga urithi kwa mtoto
    wa nje ya ndoa..naamini wengi mmejitayarisha na kasheshe hili hasa wanandoa wa jf..na wanaume wengi wa sikuhizi wamekuwa kimya mpaka unapoletewa live bila cchenga jibaba kama marehemu unakosa cha kuongea

    ninasema hivi kwetu tuko 5 wawili mama wa nje lakini hii hali ilinifanya kuwaweka ndugu zangu sawa mpaka leo hii tukikutana uwezi jua kama ni mama tofauti...pili tunasaidiana nilipopata nafasi sehemu nikliweza kuwatupa mdogo wangu na kaka ngu uk kwa kaka ambae ninamsaidia mwanae hapa dar..na matunda ninayofaidi sasa namshukuru mungu ..maana inafika tunaongea pamoja kama tuko dar

    ukiwa kama mzazi nasema si vyema ukatoka nje ya ndoa najua matatizo ila iwapo shetan akakupitia basi naomba umwandae huyo mwanao mapema jinsi gani atarithi mali zako

    wanasheria wa jf tusaidieni sheria ina semaje ya nchi kuhusu watoto wetu hawa
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,186
    Trophy Points: 280
    ni vyema kuandika wosia ili kulinda watoto wa nje
     
Loading...