Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria inasemaje katika hili

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Horseshoe Arch, Apr 10, 2011.

  1. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,436
    Trophy Points: 280
    Nimekua msomaji mzuri sana wa vitabu hadithi za kubuni hususan vya mtiririko wa kina Marehemu Eddie Ganzel...baada ya wale wakongwe kupita kuna vijana wamekuja kuibuka hapa miaka ya karibuni ambao ni matunda ya kina Ganzel na Musiba!

    Nimetatizika kidogo siku za hivi karibuni baada ya kusoma kitabu kimoja "Mkakati wa Kuelekea Ikulu" kilichoandikwa na Hussein Wamanywa (niombe radhi km nimekiuka kanuni kutaja) Kilichonitatiza ni kwamba; japo kuna ubunifu kiasi kwa mwandishi kuhitimisha vizuri.. ila sehemu kubwa imekua inawataja watu wanaojulikana wazi wazi km Jakaya Kikwete,Salim Ahmed Salim na timu nzima iliyokua inawania nafasi ya kugombea urais 2005 na taasisi nyingine km CCM,CUF,TLP na nyingine....

    Mtiririko huu ungekua mzuri endapo mwandishi angekua ameajiriwa na chama ama akawa ni katibu mwenezi wa chama,kwa kuwatumia watu na taasisi bila kuomba idhini kimaandishi km waandishi wengine wanaoomba radhi itokeapo wanatumia vifungu vyenye kuweza kuibua utata sheria inasemaje katika hili!
     
  2. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kusema kwamba Kikwete ni Raisi au nwanachama wa CCM au Pinda ni waziri mkuu kisheria si kosa kulitaamka wala kuliandika maana ni kweli... Kosa ni kuwachafua majina kama kuwaita mafisadi na ukashindwa thibitisha. Waandishi wanatumia haki yao kikatiba ya uhuru wa kuongea/kujieleza.
     
  3. Devils Advocate

    Devils Advocate Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Public Information is never patented or copyrighted.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    short & clear.
     
Loading...