Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria inasemaje juu ya hili??????

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by babayah67, Nov 5, 2010.

  1. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35


    Je Wabunge wateule kupitia CHADEMA wanaweza kuingia bungeni na kuitisha hoja binafsi juu ya suala la kuwa na katiba mpyaaaaaa????????
     
  2. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wana haki ya kuwasilisha lakini najua Wabunge wa CCM wakitumia wingi wao wataipinga. Ili kufanikiwa ni lazima wapate wabunge wengi ndani ya CCM waiwasilishe na wao waiunge mkono. Itabidi washindani wajenge hoja kali sana ambazo zitaweza kukonga nyoyo za baadhi ya wabunge wa CCM na hivyo kuunda ushirikiano mtakatifu kupambana na mafisadi "lunkunku" sugu wa CCM.
     
Loading...