Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria inasema nini kuhusu kutengana

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by LuCKNOVICH, Jan 26, 2011.

  1. LuCKNOVICH

    LuCKNOVICH Senior Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimeishi na mwenzangu kwa miaka 11,tuna 2kids na hatujafunga ndoa kutokana na conflicts za mara kwa mara.wife anasisitiza sana tugawane vitu,je sheria inasema nini kuhusu malezi ya watoto na kugawana mali
     
  2. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kisheria hakuna ndoa kati yenu ila kuna kitu kinachoitwa dhana ya ndoa. Ili dhana ya ndoa iweze kutimia yafuatayo lazima yathibitishwe
    1. Nyie si maharimu
    2. Jamii inayowazunguka inawatambu kuwa ni mume na mke
    3. Mmeishi pamoja si chini ya miaka 2
    4. Hakuna ndoa inayoendelea kati yenu
    5. Wote wawili wamekusudia kuishi pamoja kwa kaisha yao yote.

    Kuhusu malezi yawatoto anayepaswa kulea ni baba naiwapo watoto ni wadogo sana(chini ya miaka 7) basi watakaa kwa mama. Kwa kirefu zaidi tafuta sheria ya ndoa na soma kif cha 135,134, 133, na 125. Hapa utaelewa vizuri zaidi
     
  3. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ubaya wa Kilimo kwanza! Waoneni viongozi wenu wa kiimani wawashauri!
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu umeniacha hoi kweli
     
Loading...