Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SHERIA INA SEMAJE KUHUSU hili..

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by DAVIES, Sep 1, 2012.

  1. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Waelewa wa jambo hili hasa upande waajira hivi mtu akiajiriwa katika wilaya tamisemi je akiacha kazi na kuomba kwingine ataajiriwa? Ila siyo tamisemi tena anaweza akaingizwa kwenye malipo ya serikali tena payrol
     
  2. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kabla hujaacha kazi unaomba kwenda kusoma then ukiwa masomoni kumbuka unalipwa bado na tamisemi, unaanza kusomea mambo ya kule unakotamani kufanya kazi na ukimaliza masomo una-apply kule kupya ukikubaliwa unatoa taarifa kwa mwajiri wa awali. Unahamia
     
  3. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wadau hakuna mchango?
     
  4. k

    kelvinkipeta Senior Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    be specific unauliza payrol au unauliza kama kuna possibility ya kuajiriwa tena.or both?
     
  5. e

    elimsu Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo inawezekana kabisa just uwe muwazi kwa mwajiri wako wa awali
     
  6. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kama nafasi imetangazwa mahali pengine,na unazo sifa za nafasi hiyo,ni kitu rahisi.Unaomba ukipata unaajiriwa.
     
Loading...