Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria hii imevujwa na Selikali Kipindi cha Kikwete kilichopita

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by silver25, Nov 10, 2010.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sote tunaamini kila mwana nchi halali ana haki ya kumiliki Mali na kuitumia kwa mujibu wa Sheria.. na kama atanyang'anywa mali hiyo basi iwe kwa maridhiano ya mwenye mali hiyo na kwakulipa Fidia inayo fanana na Mali hiyo

    Lakini mmh
    Pale Vingunguti,, Mbagala, Magomeni Bondeni pale,, kuna watu hadi leo hii wanalia walibomolewa nyumba zao hawakupata fidia zinazofanana na haki yao?
     

    Attached Files:

Loading...