Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sherehe za uvccm kitaifa sept09-tabora

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Zyansiku, Aug 29, 2009.

  1. Z

    Zyansiku Member

    #1
    Aug 29, 2009
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waheshimiwa wana wa nchi napenda kuwajuza kuwa sherehe za kumbu kumbu ya kuanzishwa kwa UVCCM na kutimiza miaka 31 zitafanyika tabora mwishoni mwa mwezi ujao na mgeni rasmi anatarajiwa kuwa JK. karibuni sana Tabora
     
Loading...