Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sherehe za uhuru zimechakachuliwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by majata, Oct 5, 2011.

  1. majata

    majata JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 348
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    kimtazamo, uhuru tunaopaswa kusherekea ni kuzaliwa kwa taifa la tanganyika, hata bendera inayotumiwa ni ya jamhuri ya muungano wa tanzania, viongozi wameuza utuwetu watanganyika katika muungano, ni aibu kuitupa asili yetu kama inavyofanywa sasa. kwasababu ya malengo ya kuimeza zanzibar viongozi wamekuwa waoga na hawapendi kutaja lolote kuhusu tanganyika.

    Mimi nafsi yangu inapinga sherehe hizi ambazo ni za uongo ukilinganisha na ukweli, kuzaliwa kwa tanzania nisherehe za muungano wa tanganyika na zanzibar.
     
Loading...