Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sherehe za TANU: Rais Kikwete akutana na mabalozi wa nyumba kumi na viongozi wa mashina na kata

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Jul 7, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    * It is fascinationg the ruling party for the case of it being valuable and respected they go back to embrace TANU and trying to Correct their Meany Demenor by Embracing Tanu the Party which was run perfectly Under Nyerere and Rashid Mfaume Kawawa with Moses Nnauye as Katibu Mwenezi!!! Do U see the PIC?

    The Party in Power has power of Using Artists; Government Places such as Mnazi Mmoja, POWER Management and POSHO

    If people behaved like governments, you'd call the cops as you see all members of ruling Party in this celebrations.

    Politicians are like diapers. They both need changing regularly and for the same reason... BUT CCM POLITICIANS are there for LIFE.
    [​IMG]

    Mwenyekiti wa CCM Rais Jakaya Kikwete akizungumza na wajumbe wa nyumba kumi na viongozi wa mashina na matawi ya CCM katika wilaya zote za mkoa wa Dar es Salaam, mchana, ubungo Plaza ikiwa ni sehemu ya kumbukumbu ya kuzaliwa TANU na madhimisho ya miaka 50 ya Uhuru.

    [​IMG]

    Kikwete akiwa na Makamu Mwenyekiti wa CCM (Bara) Pius Msekwa na Katibu Mkuu wa Wilson Mukama baada ya kuingia ukumbini
    [​IMG]


    Viongozi wa nyumba kumi na viongozi wa mashina na matawi ya CCM mkoa wa Dar es Salaam wakiwa kwenye mkutano huo.

    [​IMG]

    Wakimshangilia Kikwete

    [​IMG]


    Katibu wa NEC ya CCM, Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akihamasisha mkutano huo. Kulia ni Katibu Mkuu wa CCM Wilson Mukama
    [​IMG]


    Katibu Mkuu wa CCM, Wilson Mukama akizungumza akwenye mkutano huo


    [​IMG]


    Mmwenyekiti wa CCM, Rais Kikwete, Msekwa na Mukama wakimfurahia mmoja wa waasisi wa TANU kati ya watatu walio hai, Costantine Milinga (90) alipokuwa akieleza alivyoshiriki kuanzisha chama hicho.


    [​IMG]


    Mzee Kingunge Ngombale-Mwiru naye akapata fursa kueleza alivyojiunga na TANU


    CCM YATUMIA SHEREHE ZA MIAKA 50 YA UHURU KUKUMBUKA KUZALIWA KWA TANU




    [​IMG]


    Katibu wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye akimkaribisha Mwenyekiti wa CCM, Rais, Jakaya Kikwete alipowaili Ofisi Ndogo ya Makao Makuu ya CCM, Lumumba jijini Dar es Salaam, katika sherehe ya mkesha wa kuzaliwa kwa TANU. Kulia ni Mlezi wa CCM mkoa wa Dar es Salaam, Abdulrahman Kinana.


    [​IMG]


    Wana-CCM wakiserebuka nje ya Ofisi Ndogo ya Makao Makuu ya CCM Lumumba wakati wa mkesha huo wa kuzaliwa kwa TANU usiku wa kuamkia leo.


    [​IMG]


    Mwenyekiti wa CCM, Rais Jakaya Kikwete akiliza king'ora kuashiria kuzaliwa kwa TANU, kwenye Ofisi Ndogo ya makao makuu ya CCM Lulumba. Shughuli hiyo ilifanyika katika jengo ilimozaliwa TANU 7/7/1954


    [​IMG]


    Kikwete na mkewe, Mama Salma Kikwete wakiondoka Lulumba, kwenda viwanja vya Mnazi Mmoja kuendelea na mkesha wa kuzaliwa TANU


    [​IMG]


    Rais Kikwete akimsalimia Mkurugenzi Mtendaji wa Uhuru FM, aliposalimia wana-CCM mbalimbali kabla ya kuondoka Lumumba


    [​IMG]


    Wananchi waliofurika viwanja vya Mnazi Mmoja kwenye sherehe hizo


    [​IMG]


    Mwenyekiti wa CCM Rais Kikwete akiwa na Makamu wake, Pius Msekwa, Katibu Mkuu Wilson Mukama na mkewe Mama Kikwete baada ya kuwasili viwanja vya Mnazi Mmoja. Kushoto ni, Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye, Wapili kushoto Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Dar es Salaam, John Guninita na kulia ni mlezi wa CCM mkoa huo, Abdulrahman Kinana.


    [​IMG]


    Kikwete, Msekwa na Mukama wakijadili jambo wakati wa sherehe hiyo
    [​IMG]


    Mamia ya wana-CCM na wananchi kwa jumla waliohudhuria sherehe hizo.


    [​IMG]


    Mamia ya watu upande wa lango la kuingia viwanja vya Mnazi Mmoja


    [​IMG]


    Burudani zilikuwepo, Marlow akitumbuiza


    [​IMG]
    Halafu Ze Top In Town au TID naye akafanya mavituz yake kama hivi
    [​IMG]
    Nape akaona haitoshi, akapanda jukwaani na kucharaza gita zito la bass, kuwapa tafu Vijana jazz
    [​IMG]
    Kisha akazikung'uta tumba
    [​IMG]
    Mama Salma Kikwete akamkubali kuwa kweli Nape ni mwanamuziki mahiri, akaenda kumtuza nteze kibao
    [​IMG]
    Baada ya burudani, Kikwete akiambatana na muasisi wa mstari wa mbele wa TANU kati ya wawili waliopo hai Costantine Milinga, kwenda kuliza king'ora ilipotimu saa sita kamili usiku wa kuamkia leo
    [​IMG]
    Rais Kikwete na Mzee Milinga wakishirikiana kubonyesha king'ora hicho
    [​IMG]
    Wakati akiendelea kubonyeza king'ora, mafataki nayo yalikuwa yaiendelea kuunguruma huku watu wakishangilia. Kushoto ni Nape, Mama Kikwete, Msekwa, Mukama na kulia ni Kinana wakishangilia


    [​IMG]
    Baadhi ya fataki zilizorindima Mnazi mmoja
    [​IMG]
    Nape na JK wakifurahia tukio hilo
    [​IMG]
    Kikwete akizungumza jambo na Nape, Guninita na Msekwa
    [​IMG]


    Kapteni Komba akiongoza kundi la TOT kuimba wimbo maalum wa kupongeza miaka 57 ya TANU

    [​IMG]

    Rais Kikwete akaanza kuondoka uwanjani kwa kusalimia wadau na viongozi mbalimbali, hapa anamwaga Katibu wa UVCCM, Martine Shigella. Kushoto ni Mama Kikwete


    [​IMG]


    Akamuaga Nape


    [​IMG]
    Akawaaga wadau mbalimbali kama hivi


    [​IMG]

    JK akiondoka akisindikizwa na Msekwa, Mukama na
    na vion
    gozi wengine

    [​IMG]

    Nape akatumia fursa hiyo kuzungumza na waandishi wa habari wa vyombo mbalimbali kwa nyakati tofauti baada ya Mwenyekiti, Rais Kikwete kuondoka. Hapa anazungumza na watangazaji wa Uhuru FM
     
  2. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh watz hatuna vipaumbele , mnafanya birthday ya babu aliyeshafariki , mnatumia fedha nyingi kwa tukio lisilo na manufaa wananchi wanaokufa kwa kukosa huduma za afya, ajira hakuna umeme hakuna njaa ndiyo imetamalaki maeneo kedekede hivi rais anapata wapi ujasiri huu ?
     
  3. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Naona Nape ndo kaonekana mara nyingi sana, ndo Rais ajaye nini? Au ndo wewe mkuu uliyepost.
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yeah ni kweli Sherehe hizi zote hazina Maana; Yaani Wamemtuma Makamu wa Pili wa Rais Zanzibar kusherekea Tanu Day - Singida; matumizi mabaya ya Pesa za Nchi
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Nchi masikini lakini kwa starehe inaongoza. Huu wote ni uvivu wa kukusanya kodi kiasi cha watu kubaki na pesa nyingi mfukoni za kufanyia mambo ya ajabu ajabu. Ingekuwa taiti kila kona, na kila mtu anapata pesa kwa haki hayo mambo yasingekuwepo!! Just look at the way walivyoshiba bila kujali wanahatarisha afya zao!!
     
  6. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hakukua na tija ya kutumia vibaya Resources za wa Tz wakati huku ikisemekana kuna mikoa 16 kuna uhaba wa Chakula,hii kazi kweli kweli hawa ndio Magamba nawapeni pole nikijua za 40 za matapeli zinakaribia.
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Marehemu TANU akifufuka leo atamshangaa sana mtoto wake alivyobadili dini na kuitwa Magamba.
     
  8. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hebu fananua hapo kwenye bold, na Jipongeze hapo kwenye red!
     
  9. D

    DONALD MGANGA Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tatizo! Kuna tatizo!

    Angalia viongozi wanaowakilisha wanachama au wapiga kura tunaowategemea walivyokalishwa chini!

    Ingekuwa mimi rais ningegoma mpaka waletewe viti hata mabenchi basi kama ni wengi! KUNA TATIZO jamani tumsaidie rais wetu - Miaka hamsini bado tunashabikia watu wenye heshima zao kama hawa kukaa chini? Jamani angalieni CHINA au DPR au USA au Britain jinsi chama kinavyo heshimu watendaji wake!

    KUNA TATIZO!
     
  10. p

    pimbika Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo namna ya kujiliwaza kwao.
     
  11. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Ufisadi Mtupu na uharibifu wa Kodi za watanzania
     
  12. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ajabu kweli' kuanzia Lumumba,Mnazi mmoja mpaka Ubungo plaza! Hiki chama kinatumia pesa nyingi sana! Hivi wanapesa eeh' hawa si ndiyo wanaongoza serikali masikin? Kazi ipo? Mwezi wa pili birthday ya ccm,mwezi wa saba Tanu!.
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Sidhani hii inatakiwa wakati huu nchi ipo kwenye njaa, mgao wa umeme na matatizo kedekede
     
  14. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mwenyekiti wa CCM Rais Jakaya Kikwete akiteta jambo na Katibu Uenezi na Itikadi CCM Nape Moses Mnauye wakati wa shehere za kumbukumbu ya kuzaliwa kwa chama cha TANU zilizofanyika viwanja vya Mnazi Mmoja jana usiku.

    Sijui wanateta nini maana zimebakia siku 3 kati ya zile siku 90. Still counting.

    [​IMG]
     
  15. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,905
    Likes Received: 1,354
    Trophy Points: 280
    nisamehe dogo kwa kukutoa kafara,..yale majamaa huyawezi na hata mimi siyawezi,ila nakupigia makofi kwa kujitutumua,umewatisha hawajatishika,najicheka hata mimi sijui ni rais gani?!!!
     
  16. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Soma vizuri we mvivu, ustafsiri neno mojamoja. Jamaa kaandika bila koma we umerukia bila kukifikirisha kichwa, msome vizuri utamtambua achoandika. Au nikusaidie sehemu hiyo. "........umeme hakuna, njaa imetaharamaki........."
     
  17. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hakianani magamba watakufa hata kabla ya 2015. Wanaweza wakawa wanatawala lakini chama kitakuwa kiko ICU. Naona wamechanganyikiwa sasa wanaanzakutamani kujivua gamba wawe TANU, wanasahau kuwa CCM ni muungano wa TANU nna Afro shiraz. Au ndo wanavunja muungano ninii?

    Nadhani wakiona wameshindwa kujivua gamba la kuwa TANU watarudi nyuma zaidi na kuwa TAA.

    Huyu dogo Nepi wasipoangalia anawapeleka kuzimu haraka zaidi kuliko hata akina makamba.

    Makamba alisema anaenda kuwaandalia makao nadhani alimaanisha hawatakawia yatawashinda na watamfuata yeye aliko sasa hivi.

    Nadhani siyo muda mrefu watu wataanza kukataa uongozi wa ccm live, tusbiri
     
  18. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Wote hali ngumu. Wanawaza nini?

    [​IMG]
     
  19. L

    Log Member

    #19
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Kijana:Je! Mzee wafahamu Yanga wameingia nusu fainali kombe la kagame kwa njia ya matuta baada ya dk 90 na nyongeza? je waonaje wale triplet tutumie njia ya matuta baada ya siku 90 tu?

    Mzee: Hapana bwamdogo, naona tuvute nao pumzi mdogo mdogo na ikibidi tuongeze siku30.
     
  20. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Kitu Pesa iko sumbua sana - Kitu Pesa iko sumbua akili za watu - Kitu Pesa haribu heshima ya mtu
     
Loading...