Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sherehe za mwenge zina manufaa gani kwetu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHIEF MVUNGI, May 11, 2012.

  1. C

    CHIEF MVUNGI Senior Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa tulivyosomeshwa skuli zetu mwenge uliwashwa ukiwa na ujumbe ati UHURU WA KUJITAWALA,UMOJA NA MSHIKAMANO.sasa kwa leo vitu hivi havipo sasa unamanufaa gani kama cyo kufuja pesa zetu kwa sherehe hizi zisizo na manufaa kwa mtanzania na kusababisha maambukizi ya ukimwi.
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hazina faida yeyote, ni matumizi mabaya ya fedha za umma!
     
  3. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,801
    Likes Received: 926
    Trophy Points: 280
    Jana nimeshangaa sana kuwa mwenge bado upo Tanzania hii!
     
  4. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wenzako wanakula maalawance wewe unawawekea kiwingu!
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    siri kaondoka nayo mwalimu nyerere.
    au waswahili wanasema.
    mganga aliye kuloga kaacha uganga.
     
Loading...