Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sherehe za miaka 50 zatawaliwa na mavazi ya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAZUMILA, Dec 9, 2011.

  1. M

    MAZUMILA Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipp kwenye viwanja vya tanganyika pekas kawe katka maazimisho ya sherehe za miaka 50 ya uhuru wa tanganyika ila nasikitika sana watu wote waliopo hapa wamevaa mavazi ya ccm ambayo mwalimu hakupenda kuyavaa kabisa.cha kushangaza sherehe hizi zinaonekana zimetawaliwa na wana ccm utazani ni sherehe ya ccm
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Hapa nipo IFM nasikia baruti za kufa mtu sasa sijui za wapi hizi ila nasikia pale mnazi mmoja wamejikusanya viwanjani
     
  3. M

    MGOME Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hello, najaribu kuingia! Mnazi mmoja hapajachangamka sana! Mh Bilal,Pinda, Lowasa na Masaburi ndani ya Nyumba !
     
  4. M

    MGOME Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hodi hodi wandugu najaribu kuingia kwa mara ya kwanza! Nawatakieni mkesha mwema!
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,734
    Likes Received: 4,593
    Trophy Points: 280
    Wewe umekwenda kwenye mkesha wa sherehe za miaka 50 ya uhuru wa Tanzania kwahiyo usishangae hayo mavazi, tafuta mahali kwenye mkesha wa uhuru wa Tanganyika huwezi kukuta huo upuuzi.
    Mimi mkesha wangu leo ni hapa hapa JF.
     
  6. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rangi za bendera ya Tanzania pia zinatumiwa na Masisiem kwa hiyo si kila kijani na njano unazoona ukadhani au kusema ni sisiem!!! vinginevyo una chuki au inferiority complex!!!!!
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    MGOME wewe ni gamba mpaka uende huko?
     
  8. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mliokwenda kwenye hiyo mikesha ni wanafiki, sie tunaomboleza miaka 50 ya uhuru wa tanganyika kanisani halafu nyie mnashabikia! mafisadi wakubwa nyie.
     
  9. D

    Danniair JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanali-Ugali umechemsha. CCm rangi yao ni kijani ya tofaa (Mgomba) - bright (apple) green. Bendera ya Taifa ina kijani cha bahari/kichaniwiti (sea green). Na ccm inatumia njano mpauko (light yellow) wakati bendera yetu inatumia Njanoiliyokoleza (deep yellow).

    Sasa ushamba wenu wa kutumia mavazi ya cham kwenye sherehe za kitaifa ndio unaouzidisha umbumbumbu hata mali zetu zina pita bila wabunge kupiga kelele. na sasa bendera yetu ya taifa inageuzwa rangi kinyemela zimeisha kuwa za CCM.

    Hivi hata wanajeshi tuliokuwa tukiwategemea hawalioni hili na kulichukulia hatau au ndo sera ya vyama vingi toka enzi za operesheni nidhamu imeshika hatamu hadi leo?
     
  10. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    miaka 50 ya uhuni wa ccm.
     
  11. T

    Thesi JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Miaka 50 ya wizi wa CCM na umaskini wa kupindukia.
     
  12. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CCM A ndicho chama tawala tangu uhuru kilipewa dhamana na TANU
     
  13. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #13
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Unachokiona ni MUENDELEZO wa msemo "mwenyekisu ndiye atakayekula nyama". Hapo kinachoendelea ni "ulaji" kwa kisingizio cha miaka hamsini ya uhuru wa nchi "isiyotajwa" kupitia CCM.
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mie nasherehekea uhuru wa tanganyika na kuhuzunika na ndoa ya tanganyika na zanzibar kwa mpigo.......... MIXED FEELINGS
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,694
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Hizo sherehe zenyewe hazieleweki ni za nini,
    Tanganyika, tanzania bara au tanzania.
    Mi ningekushauri kama una dili zako za hela nenda kapige ili utafute hela ya X-mass kuliko kupoteza muda wako hapo!!!
    Kuna watu wakikaa hapo hela ishaimgia from ile bajeti yao ya 50Billion!!!,
    Usiwaige bila kujijua mkuu!!
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,734
    Likes Received: 4,593
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo Afro Shirazi Party haikuwepo?
     
Loading...